Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.060.969.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.053.971.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.060.969.617 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.053.971.667 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA công trình:Nạo vét kênh tưới, tiêu có nguy cơ ngập úng, phục vụ sản xuất nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn xã Lương Bằng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG MINH ANH
03/09/2026 17:38
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình:Nạo vét kênh tưới, tiêu có nguy cơ ngập úng, phục vụ sản xuất nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn xã Lương Bằng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
03/09/2026 17:36
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Nạo vét kênh tưới, tiêu có nguy cơ ngập úng, phục vụ sản xuất nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn xã Lương Bằng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG THÀNH KHANG
03/09/2026 17:34
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải KHLCNT Nạo vét kênh tưới, tiêu có nguy cơ ngập úng, phục vụ sản xuất nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn xã Lương Bằng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng với 4 gói thầu.
03/09/2026 17:31
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT HƯNG - AN THÀNH
21/08/2026 14:29
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG HƯNG YÊN
21/08/2026 14:26
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Nạo vét kênh tưới, tiêu có nguy cơ ngập úng, phục vụ sản xuất nông nghiệp năm 2026 trên địa bàn xã Lương Bằng của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng với 2 gói thầu.
21/08/2026 14:20
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Dọn dẹp vệ sinh
công cộng tại các
tuyến đường; thu
gom, vận chuyển
rác thải sinh hoạt
tại các điểm tập
kết của 03 thôn
trên địa bàn xã
Lương Bằng 5
tháng cuối năm
2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Lương Bằng
10/08/2026 16:18
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải kết quả gói thầu Duy tu, bảo dưỡng thường xuyên đường bộ trên địa bàn xã Lương Bằng 05 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Lương Bằng
10/08/2026 16:13
Bên mời thầu Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Duy tu, bảo dưỡng
thường xuyên đường bộ trên địa bàn xã Lương Bằng 05 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh Tế xã Lương Bằng là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý tưởng là suối nguồn của lịch sử, cái nôi của trí tuệ, cờ chiến của xung phong, kiếm sắc để chặt gai. "
Gorky (Liên Xô)
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh