Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.600.763.249 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.240.136.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.600.763.249 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.240.136.902 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng chăn nuôi trâu cái sinh sản xã Mỏ Vàng thuộc chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thuộc Dự án 3: phát triển sản xuất nông, lâm nghiệp bền vững, phát huy tiềm năng thế mạnh của vùng miền để sản xuất hàng hóa theo chuỗi giá trị nguồn vốn năm 2025 chuyển nguồn sang 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình Đường bê tông Khe Trầu, thôn Khe Trầu, xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG SỐ 6 THANH XUÂN
06/06/2026 11:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình Đường bê tông Khe Trầu, thôn Khe Trầu, xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/05/2026 09:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án đường bê tông Khe Trầu, thôn Khe Trầu, xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng với 5 gói thầu.
18/05/2026 17:59
Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường bê tông Khe Trầu, thôn KHe Trầu, xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai.
18/05/2026 17:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Quy hoạch chung xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
24/04/2026 10:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải KHLCNT Quy hoạch chung xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng với 1 gói thầu.
24/04/2026 10:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Lập Điều chỉnh cục bộ Đồ án Quy hoạch chung xây dựng xã Mỏ Vàng đến năm 2030, tỷ lệ 1/5000, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái (nay thuộc địa giới hành chính xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
07/04/2026 10:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải KHLCNT Lập Điều chỉnh cục bộ Đồ án Quy hoạch chung xây dựng xã Mỏ Vàng đến năm 2030, tỷ lệ 1/5000, huyện Văn Yên, tỉnh Yên Bái (nay thuộc địa giới hành chính xã Mỏ Vàng, tỉnh Lào Cai) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng với 1 gói thầu.
07/04/2026 10:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua bò cái sinh sản của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
23/12/2025 11:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỏ Vàng là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu hạnh phúc có thể mua, cái giá của nó chẳng mấy ai trả được. "
Khuyết Danh
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026