Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 51 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.058.506.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.042.951.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN như sau:
- Có quan hệ với 20 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.058.506.280 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.042.951.001 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Thanh thải, chỉnh trị dòng chảy sau thiên tai năm 2026 xã Mường Than (Bản Đội 9; Bản Sắp Ngụa) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
30/08/2026 16:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình cấp nước sinh hoạt năm 2026 xã Mường Than (NSH Bản Sắp Ngụa; NSH Bản Che Bó; NSH Bản Nậm Sáng; NSH Bản Chít) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
30/08/2026 16:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai
các công trình thủy lợi năm 2026 xã Mường Than (Thủy lợi bản Đội 9; Thủy lợi Khe tử bản Sắp Ngụa; Thủy lợi Nậm Vai bản Sắp Ngụa; Thủy lợi bản Nậm Sáng) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
30/08/2026 16:42
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông năm 2026 xã Mường Than (Tuyến đường bản Nậm Sáng; Tuyến đường bản Sắp Ngụa; Tuyến đường Ngà Phát - Hát Nam - Bản Mường; Tuyến đường bản Noong Thăng) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐẦU TƯ T&T
30/08/2026 16:38
PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông năm 2026 xã Mường Than (Tuyến đường bản Nậm Sáng; Tuyến đường bản Sắp Ngụa; Tuyến đường Ngà Phát - Hát Nam - Bản Mường; Tuyến đường bản Noong Thăng) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than.
28/08/2026 00:00
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp toàn bộ công trình: Thanh thải, chỉnh trị dòng chảy sau thiên tai năm 2026 xã Mường Than (Bản Đội 9; Bản Sắp Ngụa) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÚC THẢO
27/08/2026 23:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp toàn bộ công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình cấp nước sinh hoạt năm 2026 xã Mường Than (NSH Bản Sắp Ngụa; NSH Bản Che Bó; NSH Bản Nậm Sáng; NSH Bản Chít) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỒNG ANH
27/08/2026 23:08
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp toàn bộ công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình thủy lợi năm 2026 xã Mường Than (Thủy lợi bản Đội 9; Thủy lợi Khe tử bản Sắp Ngụa; Thủy lợi Nậm Vai bản Sắp Ngụa; Thủy lợi bản Nậm Sáng) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG QUANG MINH
27/08/2026 23:04
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp toàn bộ công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông năm 2026 xã Mường Than (Tuyến đường bản Nậm Sáng; Tuyến đường bản Sắp Ngụa; Tuyến đường Ngà Phát - Hát Nam - Bản Mường; Tuyến đường bản Noong Thăng) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG ĐỨC ÁNH
27/08/2026 22:56
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình cấp nước sinh hoạt năm 2026 xã Mường Than (NSH Bản Sắp Ngụa; NSH Bản Che Bó; NSH Bản Nậm Sáng; NSH Bản Chít) thuộc dự án: Khắc phục hậu quả thiên tai các công trình giao thông, thủy lợi, cấp nước sinh hoạt, thanh thải, chỉnh trị dòng chảy trên địa bàn xã Mường Than của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI NAM
27/08/2026 17:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN là chủ đầu tư của 51 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MƯỜNG THAN là chủ đầu tư có quan hệ với 20 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình dục, cho dù nó là gì đi nữa, là một kỹ năng thể thao. Bạn càng thực hành nhiều, bạn càng có thể làm nhiều, bạn càng muốn nhiều, bạn càng có nhiều khoái cảm, nó càng ít khiến bạn mất sức. "
Robert A Heinlein
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026