Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.784.267.394 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.331.251.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.784.267.394 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.331.251.988 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cây thực hiện mô hình Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp trong lộ trình xây dựng nông thôn mới năm 2026 trên địa bàn xã Mỹ Hạnh của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Vườn ươm cây giống Hoàng Quốc
27/08/2026 13:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua cây thực hiện mô hình Sáng - Xanh - Sạch - Đẹp trong lộ trình xây dựng nông thôn mới năm 2026 trên địa bàn xã Mỹ Hạnh của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:45
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đường Kênh 6 - ấp 2 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THÀNH HỮU NGHỊ
03/08/2026 13:54
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đường Kênh 6 - ấp 2 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH với 1 gói thầu.
29/07/2026 09:29
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thùng rác nhựa composite bảo vệ môi trường cho Phòng Kinh tế xã Mỹ Hạnh của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI UY ĐỨC
17/07/2026 13:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thùng rác nhựa composite bảo vệ môi trường cho Phòng Kinh tế xã Mỹ Hạnh của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH với 1 gói thầu.
14/07/2026 14:24
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGÂN NGỌC THỐNG
09/04/2026 14:39
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải TBMT Thu gom và vận chuyển rác thải sinh hoạt của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/02/2026 15:09
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG - KIẾN TRÚC GIA LỘC PHÚ
26/02/2026 08:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH PHAM
26/02/2026 08:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ MỸ HẠNH là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cho dù anh có cố gắng thế nào để quên đi ai đó, anh vẫn sẽ còn đôi chút tình cảm với họ, so sánh những chuyện ngày xưa và hiện tại. Và anh đôi khi hy vọng người mới trong cuộc đời đối phương vẫn là mình, và mọi thứ vẫn như cũ, mọi điều không hay đều được xóa bỏ. Thời gian có thể chữa lành vết thương, nhưng trong tình yêu thì không. Dù chúng ta chia tay đã lâu và giờ đều đã có những tình yêu mới trong đời mình, em không thể không tự hỏi giờ anh sống thế nào, và khi em thấy anh liếc nhìn em, em không thể không tự hỏi liệu trái tim anh có đập nhanh hơn một chút, giống như trái tim em khi em thấy anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh