Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 112 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 108 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 107 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.495.005.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.170.711.546 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.495.005.458 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 17.170.711.546 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠT KHANG
10/08/2026 14:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
10/08/2026 14:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
10/08/2026 14:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đèn đường chiếu sáng HL23 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
07/08/2026 11:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY
07/08/2026 11:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠT KHANG
07/08/2026 11:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện công trình: Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn hoàng thiện
07/08/2026 08:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY
01/08/2026 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Mỹ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm thi công xây dựng công trình Đường đal trường tiểu học ấp Mỹ Thập đến nhà Mai Văn Nhanh và ra đường tỉnh 912.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
27/01/2026 14:36
Phòng Kinh tế xã Mỹ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Đường đal trường tiểu học ấp Mỹ Thập đến nhà Mai Văn Nhanh và ra đường tỉnh 912.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠT KHANG
27/01/2026 14:31
Phòng Kinh tế xã Mỹ Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình Đường đal trường tiểu học ấp Mỹ Thập đến nhà Mai Văn Nhanh và ra đường tỉnh 912.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG NHÂN HẬU
27/01/2026 14:27
Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đăng tải KHLCNT KHLCNT Giai đoạn thực hiện công trình:Đường đal trường tiểu học ấp Mỹ Thập đến nhà Mai Văn Nhanh và ra đường tỉnh 912 với 3 gói thầu.
27/01/2026 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠT KHANG
10/08/2026 14:25
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG 719
10/08/2026 14:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
10/08/2026 14:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Đèn đường chiếu sáng HL23 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long với 3 gói thầu.
10/08/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Bảo hiểm thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
07/08/2026 11:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY
07/08/2026 11:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI ĐẠT KHANG
07/08/2026 11:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện công trình: Đường đal đoạn nhà ông Thái Văn Sang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long với 3 gói thầu.
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn hoàng thiện
07/08/2026 08:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Mỹ Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÍN UY
01/08/2026 11:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 52 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long là chủ đầu tư của 108 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Mỹ Long là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không cần thiết phải xây lên một mê cung khi toàn bộ vũ trụ đã là mê cung. "
Jorge Luis Borges
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh