Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 46 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.727.798.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.317.229.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.727.798.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.317.229.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,92%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây bằng lăng tím, hoa sim của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đặng Thị Hoài Thu
29/08/2026 23:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ trồng cây trên các tuyến đường nông thôn trên địa bàn xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 1 gói thầu.
29/08/2026 23:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm
tra Báo cáo
Kinh tế - kỹ
thuật công
trìn của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
27/08/2026 15:31
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa hệ thống kênh mương và đường giao thông nội đồng cánh đồng Đông Xuân xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 3 gói thầu.
27/08/2026 15:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
27/08/2026 15:21
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám
sát công tác
khảo sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Vũ Mão - Đắk Song
24/08/2026 16:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ khảo sát xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀN TÂN ĐẮK NÔNG
24/08/2026 16:32
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản
lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ HOÀI ÂN
24/08/2026 16:30
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự ánDự án: Đầu tư xây dựng đồng bộ hạ tầng kỹ thuật các tuyến đường Trục 8, Trục 10, Trục 11 và Trục 12 trung tâm xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 5 gói thầu.
24/08/2026 15:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
tra báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH BKTECH
21/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG GAIA
03/10/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giống cây bằng lăng tím, hoa sim của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đặng Thị Hoài Thu
29/08/2026 23:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT Mua cây xanh phục vụ trồng cây trên các tuyến đường nông thôn trên địa bàn xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 1 gói thầu.
29/08/2026 23:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm
tra Báo cáo
Kinh tế - kỹ
thuật công
trìn của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CAO THANH
27/08/2026 15:31
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Sửa chữa hệ thống kênh mương và đường giao thông nội đồng cánh đồng Đông Xuân xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 3 gói thầu.
27/08/2026 15:26
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
27/08/2026 15:21
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám
sát công tác
khảo sát của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Vũ Mão - Đắk Song
24/08/2026 16:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ khảo sát xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HOÀN TÂN ĐẮK NÔNG
24/08/2026 16:32
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản
lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ HOÀI ÂN
24/08/2026 16:30
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị dự ánDự án: Đầu tư xây dựng đồng bộ hạ tầng kỹ thuật các tuyến đường Trục 8, Trục 10, Trục 11 và Trục 12 trung tâm xã Nam Đà của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ với 5 gói thầu.
24/08/2026 15:27
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm
tra báo cáo
kinh tế - kỹ
thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG TRÌNH BKTECH
21/08/2026 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ là chủ đầu tư của 46 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ NAM ĐÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu nói tôi hoài niệm anh ấy, chi bằng nói tôi hoài niệm khoảng thời gian ngày đó của chính mình, hoài niệm những chuyện tôi vì anh ấy mà làm, những chuyện tôi vì anh ấy mà có được, vì anh ấy mà mất đi. Có lẽ không phải tôi không quên được anh ấy, chỉ là tôi không có cách nào quên được hình ảnh một tôi đầy nhiệt huyết, đầy bất chấp khi yêu anh ấy của những năm tháng đó mà thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh