Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 49 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.957.767.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.345.761.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.957.767.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.345.761.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HTK
29/08/2026 16:44
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ACT
29/08/2026 16:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Anh Đức
29/08/2026 16:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Xây dựng, cải tạo các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Đức Lý khu Nội, xã Nam Xang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang với 3 gói thầu.
29/08/2026 16:34
Phòng Kinh tế xã Nam Xang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, cải tạo các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Đức Lý khu Nội, xã Nam Xang.
29/08/2026 16:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 226 HÀ NAM
29/08/2026 16:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HTK
29/08/2026 16:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng, cải tạo các hạng mục phụ trợ trường Mầm non Đức Lý khu Nội, xã Nam Xang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang với 2 gói thầu.
29/08/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Mua sắm cụm loa phát thanh ứng dụng công nghệ thông tin – viễn thông xã Nam Xang miền Công Lý của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang với 3 gói thầu.
26/08/2026 09:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Nam Xang đã đăng tải KHLCNT KHLCNT xây dựng công trình:
Xây dựng hành lang cầu, nhà để xe học sinh và sửa chữa thay mới một số cửa sổ phòng học bộ môn Trường THCS Công Lý xã Nam Xang của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang với 3 gói thầu.
07/08/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang là chủ đầu tư của 49 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Nam Xang là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự căng thẳng là một trạng thái vô tri. Nó tin rằng mọi chuyện đều khẩn cấp. Chẳng có gì quan trọng đến mức đó. "
Natalie Goldberg
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026