Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 107 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 85 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.716.927.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.651.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.716.927.721 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.651.285.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án:
Điện chiếu sáng trung tâm xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
04/09/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Đường lên chợ trung tâm xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
04/09/2026 15:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Xử lý các điểm sạt lở trên tuyến đường từ bản Nhụng di bản Phiêng Khôm xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng - xanh - sạch - đẹp, an toàn trên địa bàn xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Trồng cây xanh phân tán trên địa bàn xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03:
Tư vấn kiểm
toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
02/07/2026 17:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02:
Tư vấn giám
sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
18/06/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Thi công
xây dựng
công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHANG LAN
18/06/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Tư vấn
Quản lý dự
án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD THẾ TOÀN
18/06/2026 14:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Chỉnh trang hành lang, vỉa hè khu trung tâm xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
05/06/2026 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầusố 9: Đo đạc cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất và chuyển mục đích sử
dụng đất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA SƠN LA
31/12/2025 09:59
Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn kiểm
toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
13/12/2025 10:37
Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:
Kiểm định
chất lượng
công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG BẮC NAM
06/11/2025 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án:
Điện chiếu sáng trung tâm xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
04/09/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Đường lên chợ trung tâm xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 3 gói thầu.
04/09/2026 15:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Xử lý các điểm sạt lở trên tuyến đường từ bản Nhụng di bản Phiêng Khôm xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng mô hình thôn, xóm sáng - xanh - sạch - đẹp, an toàn trên địa bàn xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư dự án: Trồng cây xanh phân tán trên địa bàn xã Phiêng Cằm của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03:
Tư vấn kiểm
toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC GIA
02/07/2026 17:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02:
Tư vấn giám
sát thi công
xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ DỰ ÁN VÀ XÂY DỰNG MINH ĐỨC
18/06/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
04: Thi công
xây dựng
công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHANG LAN
18/06/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số
01: Tư vấn
Quản lý dự
án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐTXD THẾ TOÀN
18/06/2026 14:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm: Chỉnh trang hành lang, vỉa hè khu trung tâm xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La với 4 gói thầu.
05/06/2026 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phiêng Cằm, tỉnh Sơn La là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều đầu tiên mà tôi thấy quan tâm là tôi đã được sinh ra. Đó là những từ tuyệt diệu. Cuộc đời này, thứ mà cả thời gian lẫn sự vĩnh hằng đều không thể rút ngắn – linh hồn này, linh hồn bất diệt, đã bắt đầu. Tâm trí tôi lạc lối trong sự huyền diệu đó. "
Groucho Marx
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh