Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 33 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa tuyến đường Tây Nam Vĩnh Phú; tuyến đường nội bộ KDC Định Thành (phía Tây Nam trường Trần Quốc Tuấn) và tuyến đường Bưu điện QL25 đi đường ĐH27, Phong Niên của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:36
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cổng, tường rào Trụ sở Đảng ủy, UBND xã của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 2 gói thầu.
20/08/2026 15:28
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp điện chiếu sáng đường liên thôn Vĩnh Phú đoạn từ QL25 đến giáp ĐH27 của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:17
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp điện chiếu sáng đường từ QL25 vào Nhà Rông của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:52
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Kiên cố hóa kênh mương xứ đồng Gò Tre của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 2 gói thầu.
20/08/2026 14:39
phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục kênh mương xứ đồng 22 xã Phú Hòa 1.
19/08/2026 16:16
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Khắc phục kênh mương xứ đồng 22, xã Phú Hòa 1 của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 3 gói thầu.
19/08/2026 16:13
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Khắc phục tuyến đường từ Nghĩa trang thôn Phong Hậu đến Gò ông Dăng, xã Phú Hòa 1 của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 3 gói thầu.
19/08/2026 15:55
phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục tuyến đường từ Nghĩa trang thôn Phong Hậu đến Gò ông Dăng, xã Phú Hòa 1.
19/08/2026 14:14
Bên mời thầu phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 đã đăng tải KHLCNT Trang trí Led cây xanh phục vụ tết của chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 với 1 gói thầu.
14/07/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư phòng Kinh tế xã Phú Hòa 1 là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật dễ để nói có người giàu và người nghèo, và vì vậy cần phải làm gì đó. Nhưng trong lịch sử luôn luôn có người giàu và người nghèo. Nếu người nghèo không nghèo như thế, ta vẫn gọi họ là người nghèo. Ý tôi là, bất cứ ai có ít hơn đều có thể được gọi là người nghèo. Ta luôn có 10% có ít nhất và 10% có nhiều nhất. "
John Forbes Nash
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh