Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.480.727.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.480.723.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.480.727.995 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.480.723.062 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH với 2 gói thầu.
05/08/2026 10:45
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ).
05/08/2026 10:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát thi công xây dựng Công trình: Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH.
03/08/2026 11:12
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng Công trình: Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HBG
03/08/2026 11:09
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án: Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH với 2 gói thầu.
03/08/2026 11:03
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo trì các tuyến đường giao thông trên địa bàn xã Phú Linh năm 2026; Hạng mục 1: Duy tu, sửa chữa rãnh thoát nước dọc tuyến đường ADB đoạn qua phạm vi thôn Bản Chăn (thôn Chăn II cũ); Hạng mục 2: Duy tu sửa chữa tuyến đường từ đầu ngã ba thôn Bắc Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ) Ngàn đi Thôn Bản Ngàn; Hạng mục 3: Sửa chữa tuyến đường thuộc cụm 5, thôn Bắc Sơn (thôn Bản Lầy cũ).
03/08/2026 10:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải KHLCNT Lập báo cáo công tác bảo vệ môi trường xã Phú Linh năm 2026 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH với 1 gói thầu.
31/07/2026 11:48
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải KHLCNT Lập kế hoạch phòng ngừa, ứng phó sự cố môi trường xã Phú Linh giai đoạn 2026 -2030 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH với 1 gói thầu.
31/07/2026 11:41
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HBG
20/05/2026 17:19
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu sửa chữa đường trung tâm thôn Đán Dầu, xã Phú Linh.
20/05/2026 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHÚ LINH là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nơi nào có nhiều con gái, nơi đó có nhiều chuyện thị phi, cho dù họ là những phụ nữ lớn tuổi đã kết hôn hay là những thiếu nữ mới đôi mươi. "
Dịch Phấn Hàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh