Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.142.112.074 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.112.046.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.142.112.074 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.112.046.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,96%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật, thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ - thuật xây dựng công trình: Sửa chữa kênh mương xómTrần Phú xã Phú Lương của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương với 2 gói thầu.
06/05/2026 18:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật, thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ - thuật xây dựng công trình: Sửa chữa kênh mương xóm Bầu 1, xã Phú Lương của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương với 2 gói thầu.
06/05/2026 18:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật, thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ - thuật xây dựng công trình: Sửa chữa kênh mương xóm Đẩu, xã Phú Lương của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương với 2 gói thầu.
06/05/2026 18:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ quy hoạch chung đô thị mới Phú Lương, tỉnh Thái Nguyên đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VIỆT NAM
09/04/2026 20:51
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT thực hiện dụ án Quy hoạch chung đô thị mới Phú Lương, tỉnh Thái Nguyên đến năm 2050 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương với 5 gói thầu.
08/04/2026 15:12
Phòng Kinh tế xã Phú Lương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung đô thị mới Phú Lương, tỉnh Thái Nguyên đến năm 2050.
08/04/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập quy hoạch chung xã Phú Lương của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kiến trúc quốc gia
22/01/2026 20:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu cung cấp máy móc, thiết bị chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Thị Tuyết
30/12/2025 10:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu cung cấp máy móc, thiết bị chuyên dùng phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương với 1 gói thầu.
28/12/2025 10:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Lương đã đăng tải kết quả gói thầu lắp đặt, thay thế biển pano tuyên truyền Nông thôn mới trên địa bàn xã Phú Lương của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương.
- Nhà thầu trúng thầu: hộ kinh doanh Nguyễn Viết Huy
25/12/2025 20:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Lương là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi lửa cháy trong linh hồn con người, không điều gì là không thể. "
La Fontaine
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh