Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 493.997.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 488.387.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 493.997.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 488.387.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,14%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ mua thuốc diệt chuột phục vụ sản xuất vụ mùa 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG MINH GT
07/07/2026 15:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ mua thuốc diệt chuột phục vụ sản xuất vụ mùa 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ lập phương án bồi thường, hỗ trợ GPMB thực hiện dự án Xây dựng, nâng cấp mở rộng đường ĐT.477 (đoạn từ Km1+500 đến tuyến tránh Quốc lộ 12B xã Đồng Phong, huyện Nho Quan); xây dựng cầu Hoàng Long và đường dẫn trên tuyến ĐT.477C đoạn qua địa bàn xã Phú Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ GIA LINH
05/06/2026 10:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Nhiệm vụ, dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Xác định giá đất cụ thể làm căn cứ lập phương án bồi thường, hỗ trợ GPMB thực hiện dự án Xây dựng, nâng cấp mở rộng đường ĐT.477 (đoạn từ Km1+500 đến tuyến tránh Quốc lộ 12B xã Đồng Phong, huyện Nho Quan); xây dựng cầu Hoàng Long và đường dẫn trên tuyến ĐT.477C đoạn qua địa bàn xã Phú Sơn, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
29/05/2026 10:47
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Lập điều chỉnh quy hoạch cục bộ Quy hoạch chung đô thị Nho Quan ( các xã Lạc Vân, Phú Sơn cũ), quy hoạch chung xã Thạch Bình, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
06/05/2026 09:34
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện mua vôi bột, hóa chất thực hiện tổng vệ sinh, khử trùng tiêu độc môi trường cho đàn vật nuôi đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
24/04/2026 10:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Thực hiện mua vôi bột, hóa chất thực hiện tổng vệ sinh, khử trùng tiêu độc môi trường cho đàn vật nuôi đợt 1 năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
23/04/2026 09:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vắc xin để triển khai tiêm phòng cho đàn vật nuôi vụ Xuân hè 2026 của xã Phú Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THUỐC THÚ Y TRUNG ƯƠNG NAVETCO
13/04/2026 14:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin để triển khai tiêm phòng cho đàn vật nuôi vụ Xuân hè 2026 của xã Phú Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
13/04/2026 13:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phú Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vắc xin để triển khai tiêm phòng cho đàn vật nuôi vụ Xuân hè 2026 của xã Phú Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn với 1 gói thầu.
13/04/2026 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phú Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chính quyền cần tới cả người chăn cừu lẫn đồ tể. "
Voltaire
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh