Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 182.169.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 144.809.110.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 100,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 182.169.295.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 144.809.110.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,51%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà với 5 gói thầu.
15/08/2026 18:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công + dự toán công trình: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 10
08/06/2026 10:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XƯƠNG GIANG
04/06/2026 10:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công + dự toán công trình: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà với 2 gói thầu.
29/05/2026 08:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV-TM và Sản xuất Tiến Minh
08/04/2026 13:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng: Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG
06/04/2026 10:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG
06/04/2026 10:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công dự án: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
06/04/2026 09:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
06/04/2026 09:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG GIAO THÔNG PHƯƠNG BẮC
06/04/2026 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà công bố kết quả gói thầu Số 02: Thi công xây dựng (đoạn từ Km6+00 đến Km9+400).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG THĂNG LONG, Công ty cổ phần xây lắp điện Bắc Giang
24/10/2025 14:28
Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà công bố kết quả gói thầu Số 01: Thi công xây dựng (đoạn từ Km0+00 đến Km6+00).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN XÂY DỰNG TRƯỜNG THỊNH, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG THÀNH HƯNG
22/10/2025 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà với 5 gói thầu.
15/08/2026 18:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công + dự toán công trình: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG SỐ 10
08/06/2026 10:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo KTKT: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG XƯƠNG GIANG
04/06/2026 10:30
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT; Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công + dự toán công trình: Dịch chuyển đường điện để GPMB thực hiện dự án Đường nối từ ĐT398B (đoạn Phúc Đình xã Phúc Hòa đi xã Liên Chung - đấu nối đường ĐT398B), huyện Tân Yên của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà với 2 gói thầu.
29/05/2026 08:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DV-TM và Sản xuất Tiến Minh
08/04/2026 13:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng: Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG
06/04/2026 10:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án Cải tạo hồ nước Trắng, thôn Hòa Minh, xã Phúc Hòa của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ÁNH DƯƠNG
06/04/2026 10:05
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công dự án: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
06/04/2026 09:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn QLDA: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THÀNH PHONG
06/04/2026 09:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng dự án: Nạo vét bờ kênh thôn Quất xã Phúc Hòa, tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG GIAO THÔNG PHƯƠNG BẮC
06/04/2026 09:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà là chủ đầu tư của 34 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Phúc Hoà là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu hận thù có thể biến thành điện, sẽ đủ để thắp sáng cả thế giới. "
Nikola Tesla
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh