Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 64 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.822.616.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.521.057.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.822.616.230 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.521.057.237 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 - Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
02/06/2026 12:36
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06 - Tư vấn Giám sát thi công xây lắp công trình Duy tu, bảo trì tuyến đường nội đồng, đoạn từ đất ông Võ Ngọc Lễ đến sông Quao, thôn Trường Thọ, xã Phước Hậu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG THUẬN AN
02/06/2026 12:32
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05 - Thi công xây lắp công trình (bao gồm chi phí đảm bảo an toàn giao thông phục vụ thi công) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Xây Dựng LT Kiên Long
02/06/2026 12:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 - Tư vấn Thẩm tra TK BVTC - DT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC THÀNH ĐẠT NINH THUẬN
02/06/2026 12:24
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình Duy tu, bảo trì tuyến đường nội đồng, đoạn từ đất ông Võ Ngọc Lễ đến sông Quao, thôn Trường Thọ, xã Phước Hậu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU với 3 gói thầu.
02/06/2026 12:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 - Tư vấn Giám sát Khảo sát địa hình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHÚC THÀNH ĐẠT NINH THUẬN
20/05/2026 15:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 - Tư vấn Khảo sát địa hình và Lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN LỘC NINH THUẬN
20/05/2026 15:00
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 - Tư vấn Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THỊNH
20/05/2026 14:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị dự án để lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Duy tu, bảo trì tuyến Duy tu, bảo trì tuyến đường nội đồng, đoạn từ đất ông Võ Ngọc Lễ đến sông Quao, thôn Trường Thọ, xã Phước Hậu, đoạn từ đất ông Võ Ngọc Lễ đến sông Quao, thôn Trường Thọ, xã Phước Hậu của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU với 4 gói thầu.
20/05/2026 14:42
PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo trì tuyến đường nội đồng, đoạn từ đất ông Võ Ngọc Lễ đến sông Quao, thôn Trường Thọ, xã Phước Hậu.
20/05/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU là chủ đầu tư của 64 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ PHƯỚC HẬU là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có gì đồi bại hơn, chẳng có gì mang sức tàn phá ghê gớm hơn trong bản tính tốt đẹp và cao quý nhất của chúng ta hơn là nắm trong tay quyền lực không giới hạn. "
William Henry Harrison
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026