Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 27 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.644.097.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.640.810.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.644.097.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.640.810.761 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TÂN PHÚ THÀNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 09:01
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT BẢO ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 08:57
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC - Dự toán của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH An Khang tỉnh Điện Biên
28/08/2026 08:52
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỊNH PHÁT TỈNH ĐIỆN BIÊN
28/08/2026 08:41
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Khắc phục hậu quả thiên tai tuyến đường Phình Sáng - Mường Giàng năm 2026 (Đoạn qua địa phận xã Pú Nhung) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung với 2 gói thầu.
28/08/2026 08:34
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thực hiện trước khi có quyết định đầu tư công trình Khắc phục hậu quả thiên tai tuyến đường Phình Sáng - Mường Giàng năm 2026 (Đoạn qua địa phận xã Pú Nhung) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung với 3 gói thầu.
27/08/2026 14:42
Phòng kinh tế xã Pú Nhung đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục hậu quả thiên tai tuyến đường Phình Sáng - Mường Giàng năm 2026 (Đoạn qua địa phận xã Pú Nhung).
27/08/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập đồ án Quy hoạch chung thuộc Dự án: Quy hoạch chung xã Pú Nhung, tỉnh Điện Biên đên năm 2046 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN ĐÔ THỊ VIỆT NAM
05/05/2026 15:02
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sự nghiệp công về môi trường năm 2026 trên địa bàn xã Pú Nhung của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG ĐIỆN BIÊN
16/04/2026 10:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Pú Nhung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX thuộc Dự án: Quy hoạch chung xã Pú Nhung, tỉnh Điện Biên đến năm 2045 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG
16/04/2026 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Pú Nhung là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thật sự trung thực là người luôn luôn tự hỏi mình đã đủ trung thực chưa. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh