Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.164.741.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.150.250.662 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.164.741.469 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.150.250.662 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá tính chất lý, hoá học; xây dựng bản đồ nông hoá thổ nhưỡng vùng đất chuyên trồng lúa xã Quài Tở đến năm 2030 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
13/08/2026 16:28
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ yêu cầu, đánh giá hồ sơ đề xuất của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI ĐỒNG MAI
30/07/2026 15:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải KHLCNT Đánh giá tính chất lý, hoá học; xây dựng bản đồ nông hoá thổ nhưỡng vùng đất chuyên trồng lúa xã Quài Tở đến năm 2030 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở với 2 gói thầu.
27/07/2026 09:54
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống lúa mới,
tiến bộ kỹ thuật trong sản xuất lúa vụ Mùa năm 2026 thuộc nguồn vốn
hỗ trợ địa phương đất trồng lúa năm 2026 trên địa bàn xã Quài Tở của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở với 1 gói thầu.
05/06/2026 11:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Đề cương -
Dự toán công
tác: Đánh giá
tính chất lý, hoá
học; xây dựng
bản đồ nông hoá
thổ nhưỡng
vùng đất chuyên
trồng lúa xã
Quài Tở đến
năm 2030 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển nông nghiệp I Hà Nội
30/05/2026 14:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải KHLCNT Đánh giá tính chất lý, hoá học; xây dựng bản đồ nông hoá thổ nhưỡng vùng đất chuyên trồng lúa xã Quài Tở đến năm 2030 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở với 1 gói thầu.
21/05/2026 17:12
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT HUY ĐIỆN BIÊN
08/04/2026 16:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Thương Mại và Dịch Vụ Mạnh Hùng
08/04/2026 16:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Khắc phục hậu quả thiên tai tuyến kè bảo vệ khu dân cư và đất trồng lúa suối Nậm Ca, bản Pom Ban, xã Quài Tở của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở với 2 gói thầu.
08/04/2026 16:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Quy hoạch chung xã Quài Tở, tỉnh Điện Biên đến năm 2045 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUY HOẠCH VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ Á CHÂU
08/04/2026 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quài Tở là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có lẽ nỗi nhớ khắc cốt ghi tâm cũng không thắng nổi tình cảm nồng ấm ngày ngày bên nhau, cũng giống như người thường không thể thắng nổi cảm giác trống trải. Lúc yếu đuối ai mà chẳng chọn một bến bờ có thể khiến người đó cảm thấy ấm lòng. "
Cửu Lộ Phi Hương
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh