Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.406.363.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.337.662.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.406.363.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.337.662.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm lúa giống HG383, Khang Dân 18 và phân bón nông nghiệp của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Giống cây trồng Vật nuôi Thừa Thiên Huế
01/06/2026 15:34
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT thực hiện dự án Xử lý khẩn cấp đê Nho Lâm - Nghĩa Lộ bị vở và sạt lở bờ sông Rào Cùng đoạn qua xã Quảng Điền của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN với 3 gói thầu.
28/05/2026 10:09
PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xử lý khẩn cấp đê Nho Lâm - Nghĩa Lộ bị vở và sạt lở bờ sông Rào Cùng đoạn qua xã Quảng Điền.
28/05/2026 09:09
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ HÙNG NHI
25/05/2026 17:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm lúa giống HG383, Khang Dân 18 và phân bón nông nghiệp của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2026 20:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc dự toán mua lúa giống, phân bón hỗ trợ sản xuất các mô hình trồng lúa vụ Hè Thu năm 2026 trên địa bàn xã Quảng Điền của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN với 2 gói thầu.
15/05/2026 15:04
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hạ tầng vùng chuyển đổi đất trồng lúa sang nuôi trồng thủy sản nước ngọt kết hợp đánh bắt tôm, cá tự nhiên vùng trũng thôn Mai Dương của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN với 5 gói thầu.
12/05/2026 12:35
PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hạ tầng vùng chuyển đổi đất trồng lúa sang nuôi trồng thủy sản nước ngọt kết hợp đánh bắt tôm, cá tự nhiên vùng trũng thôn Mai Dương.
12/05/2026 11:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hạ tầng vùng chuyển đổi đất trồng lúa sang trồng sen nuôi cá vùng trũng HTX An Xuân của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN với 4 gói thầu.
12/05/2026 11:01
PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư hạ tầng vùng chuyển đổi đất trồng lúa sang trồng sen nuôi cá vùng trũng HTX An Xuân.
12/05/2026 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ QUẢNG ĐIỀN là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hậu sinh khả úy. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026