Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.965.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.905.061.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.965.827.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.905.061.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bản đồ rủi ro thiên tai và lập phương án ứng phó thiên tai theo cấp độ rủi ro thiên tai trên địa bàn xã Quảng Lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG KIM NGUYÊN VŨ
08/07/2026 14:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thực hiện nhiệm vụ Xây dựng bản đồ rủi ro thiên tai và lập phương án ứng phó thiên tai theo cấp độ rủi ro thiên tai trên địa bàn xã Quảng Lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập với 1 gói thầu.
07/07/2026 19:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cắt tỉa cây xanh trên địa bàn xã Quảng Lập năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: VƯỜN CÂY CẢNH BẢO LÂM - (BÙI VĂN KIÊN)
30/06/2026 14:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải KHLCNT Cắt tỉa cây xanh trên địa bàn xã Quảng Lập năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập với 1 gói thầu.
29/06/2026 20:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức lập Quy hoạch tổng mặt bằng Trường: THCS Ka Đơn và Mầm non Pró của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN TÀI 68
22/06/2026 16:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải KHLCNT Tổ chức lập Quy hoạch tổng mặt bằng Trường: THCS Ka Đơn và Mầm non Pró của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập với 1 gói thầu.
19/06/2026 15:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Khảo sát lập bản đồ địa hình tỷ lệ 1/5000 phục vụ Lập Quy hoạch chung xã Quảng Lập, tỉnh Lâm Đồng. của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG NAM VIỆT
15/06/2026 08:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập Quy hoạch chung xã Quảng Lập, tỉnh Lâm Đồng (Lập đồ án, Quản lý Kiến trúc và lập cơ sở dữ liệu) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH VÀ THIẾT KẾ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
15/06/2026 08:46
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Lập Quy hoạch chung xã Quảng Lập, tỉnh Lâm Đồng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập với 2 gói thầu.
12/06/2026 15:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Quảng Lập đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị ứng phó, giảm nhẹ thiên tai năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BÔNG HỒNG
02/06/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Quảng Lập là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thông thái nói vì họ có điều cần nói; kẻ ngu xuẩn nói bởi họ phải nói gì đó. "
Plato
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh