Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.046.729.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.607.626.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.046.729.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.607.626.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến đường Kè bờ Bắc sông Trà Khúc (đoạn thôn Ngân Giang - thôn Phước Lộc Tây), xã Sơn Tịnh của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh với 3 gói thầu.
28/07/2026 08:54
Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng, lắp đặt hệ thống điện chiếu sáng trên tuyến đường Kè bờ Bắc sông Trà Khúc (đoạn thôn Ngân Giang - thôn Phước Lộc Tây), xã Sơn Tịnh.
28/07/2026 07:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN HẢI
06/07/2026 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ DCD
06/07/2026 15:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
06/07/2026 15:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SƠN HẢI
06/07/2026 15:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG MIỀN TRUNG
06/07/2026 15:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 014: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
06/07/2026 15:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NHẬT CƯỜNG
06/07/2026 15:10
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Bảo hiểm Công trình xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
06/07/2026 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sơn Tịnh là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc chỉ là một hồi trong vở kịch chung về đau khổ. "
Thomas Hardy
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026