Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.654.835.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.387.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 50,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.654.835.224 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.387.753.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tại xã Sông Kôn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG DƯƠNG THỊNH
20/08/2026 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG DƯƠNG THỊNH
20/08/2026 15:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tâm Minh Đức
20/08/2026 15:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tâm Minh Đức
20/08/2026 14:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với 7 gói thầu.
19/08/2026 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đăng tải KHLCNT Trường tiểu học Jơ ngây, Hạng mục: Nhà vệ sinh giáo viên và học sinh, nhà xe, kè chắn đất, tường rào, sân thể thao với 7 gói thầu.
05/11/2025 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nông cụ hỗ trợ chuyển đổi nghề thuộc Dự án 1, Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tại xã Sông Kôn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 14:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải TBMT Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG DƯƠNG THỊNH
20/08/2026 15:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu: Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHANG DƯƠNG THỊNH
20/08/2026 15:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tâm Minh Đức
20/08/2026 15:01
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu: Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tâm Minh Đức
20/08/2026 14:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Sông Kôn đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập hồ sơ địa chính, cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất lâm nghiệp trên địa bàn xã Sông Kôn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn với 7 gói thầu.
19/08/2026 09:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Sông Kôn là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Xuất thân không quan trọng, quan trọng là người sau này sẽ sống với mình đến già. Có người mình yêu bên cạnh, có khổ cũng là hạnh phúc. "
Lâm Địch Nhi
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh