Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 25 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.214.618.049 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.171.987.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.214.618.049 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.171.987.572 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Tư vấn giám sát thi công gói thầu số 7 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn thiết kế xây dựng Mạnh Khang
30/08/2026 09:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC HUỲNH GIA
18/08/2026 14:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG ĐĂNG
18/08/2026 14:43
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả An toàn giao thông) thuộc dự án Nâng cấp tuyến đường từ Thôn 4 đi Suối Sâu, xã Suối Kiết của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:19
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nâng cấp tuyến đường từ Thôn 4 đi Suối Sâu, xã Suối Kiết của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết với 6 gói thầu.
11/08/2026 10:59
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ XÂY DỰNG NHẬT THẮNG
10/08/2026 15:41
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến trúc - Xây dựng Huân Phong
10/08/2026 15:38
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Dự án: Nạo vét cống rãnh, sửa chữa cải tạo vỉa hè của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết với 2 gói thầu.
07/08/2026 17:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn chuẩn bị đầu tư Dự án Sửa chữa, cải tạo, nâng cấp các trường học trên địa bàn (Trường Trung học cơ sở Suối Kiết, Trường Trung học cơ sở Gia Huynh, Trường Tiểu học Suối Kiết - Điểm lẻ thôn Suối Sâu, Trường Tiểu học Bà Tá, Trường Mẫu giáo Suối Kiết, Trường Mẫu giáo Bà Tá - Điểm chính thôn Kinh Tế, Trường Mẫu giáo Gia Huynh) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết với 2 gói thầu.
06/08/2026 15:36
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Suối Kiết đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng Dự án: Nâng cấp tuyến đường từ Thôn 4 đi Suối Sâu, xã Suối Kiết của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TRƯỜNG SƠN DN
05/08/2026 18:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Suối Kiết là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chìa khóa để biến giấc mơ thành hiện thực là không chỉ tập trung vào thành công mà còn tập trung vào tầm quan trọng – và rồi thậm chí ngay cả những bước nhỏ và những chiến thắng bé trên đường cũng sẽ có ý nghĩa lớn hơn. "
Oprah Winfrey
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026