Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Đã công bố 39 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 172 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 156 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 155 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.180.778.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.326.268.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA như sau:
- Có quan hệ với 38 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 54.180.778.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.326.268.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho Phòng Kinh tế xã Tân Hòa của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV NHƯ Ý TD 636
20/08/2026 09:38
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán: Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho Phòng Kinh tế xã Tân Hòa của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA với 1 gói thầu.
19/08/2026 16:13
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư công trình: Nâng cấp, sửa chữa bờ kè kênh Xà No chợ Bảy Ngàn của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA với 2 gói thầu.
14/08/2026 14:30
PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa bờ kè kênh Xà No chợ Bảy Ngàn.
14/08/2026 13:13
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư công trình: Xây dựng cầu kênh số Tư (ấp 5B) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA với 2 gói thầu.
12/08/2026 14:44
PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cầu kênh số Tư (ấp 5B).
12/08/2026 14:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Mua sắm máy vi tính phục vụ công tác chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA với 2 gói thầu.
16/07/2026 13:51
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
14/07/2026 14:11
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
14/07/2026 14:09
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
14/07/2026 14:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA là chủ đầu tư của 39 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA là chủ đầu tư của 75 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 75 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA là chủ đầu tư của 156 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TÂN HÒA là chủ đầu tư có quan hệ với 38 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cùng một chiếc cầu thang nhưng có số phận khác nhau. Chúng phụ thuộc vào điểm: chúng ta leo lên bằng khoái cảm hay bằng nghĩa vụ. "
M.Côvanxki
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh