Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 148 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 137 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 133 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.764.076.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.293.701.621 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.764.076.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.293.701.621 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, và phân bón của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 10:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Nông nghiệp MêKông
10/08/2026 14:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và KQLC nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA TRADE
10/08/2026 14:54
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải KHLCNT dự án “Phát triển bền vững một triệu héc ta chuyên canh lúa chất lượng cao và phát thải thấp gắn với tăng trưởng xanh vùng đồng bằng sông Cửu Long đến năm 2030” trên địa bàn xã Tây Phú năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với 3 gói thầu.
06/08/2026 13:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Cơ Khí Và Xây Dựng Đức Minh
15/07/2026 10:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCI
15/07/2026 10:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, sửa chữa tuyến bờ nam kênh Mỹ Phú Đông(đoạn từ TL 947 đến KDC Tân Phú) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với 2 gói thầu.
15/07/2026 10:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát và thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
15/07/2026 09:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PTS
15/07/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Tây Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát địa hình và thiết kế-dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC MẠNH
10/03/2026 10:37
Phòng Kinh tế xã Tây Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PTS
10/03/2026 10:34
Phòng Kinh tế xã Tây Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
10/03/2026 10:25
Phòng Kinh tế xã Tây Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM SƠN HÀ
10/03/2026 10:23
Phòng Kinh tế xã Tây Phú đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo tuyến bờ tây Núi Chóc Năng Gù (nhà 5 Buôl đến kênh ranh Định Mỹ) với 4 gói thầu.
10/03/2026 10:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, và phân bón của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/08/2026 10:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Phát triển Nông nghiệp MêKông
10/08/2026 14:57
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và KQLC nhà thầu của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VINA TRADE
10/08/2026 14:54
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải KHLCNT dự án “Phát triển bền vững một triệu héc ta chuyên canh lúa chất lượng cao và phát thải thấp gắn với tăng trưởng xanh vùng đồng bằng sông Cửu Long đến năm 2030” trên địa bàn xã Tây Phú năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với 3 gói thầu.
06/08/2026 13:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Trách Nhiệm Hữu Hạn Một Thành Viên Cơ Khí Và Xây Dựng Đức Minh
15/07/2026 10:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCI
15/07/2026 10:04
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải KHLCNT Dặm vá, sửa chữa tuyến bờ nam kênh Mỹ Phú Đông(đoạn từ TL 947 đến KDC Tân Phú) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú với 2 gói thầu.
15/07/2026 10:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát và thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
15/07/2026 09:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG PTS
15/07/2026 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 50 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú là chủ đầu tư của 137 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Tây Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một lương tâm tội lỗi không bao giờ cảm thấy yên tâm. "
Publilius Syrus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh