Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 580.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 580.550.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 580.550.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 580.550.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt biển báo chỉ dẫn các tuyến đường xã Tề Lỗ năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên quảng cáo và thương mại Tần Hằng
31/12/2025 16:21
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt biển báo chỉ dẫn trên các tuyến đường xã Tề Lỗ năm 2025 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ với 1 gói thầu.
31/12/2025 16:16
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Nạo vét, khơi thông rãnh thoát nước mưa tuyến đường làng nghề Tề Lỗ đi Đồng Cương - đoạn từ Bãi xe nhà Thảo Vân đến bãi xe nhà Hoan Giang (bên trái tuyến) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Hoàng Phát Vĩnh Phúc
20/12/2025 16:39
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các thiết bị đầu cuối, thiết bị định tuyến/ tường lửa để phục vụ kết nối đến Trung tâm tỉnh thuộc hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ DATECH
19/12/2025 16:50
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Nạo vét, khơi thông rãnh thoát nước mưa tuyến đường làng nghề Tề Lỗ đi Đồng Cương - đoạn từ Bãi xe nhà Thảo Vân đến bãi xe nhà Hoan Giang (bên trái tuyến) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:45
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm các thiết bị đầu cuối, thiết bị định tuyến/tường lửa để phục vụ kết nối đến Trung tâm tỉnh thuộc hệ thống Hạ tầng truyền thông ngành Tài chính của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ với 1 gói thầu.
08/12/2025 13:47
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HÀ CHI
13/11/2025 08:21
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ AN PHÚ HƯNG
11/11/2025 11:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải KHLCNT Công trình: Cải tạo, sửa chữa khu vệ sinh nhà làm việc 03 tầng và xây mới hạng mục tường rào trong khuôn viên làm việc Công an xã Tề Lỗ của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ với 2 gói thầu.
07/11/2025 08:40
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập BC KTKT của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG XANH GROUP
22/10/2025 11:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TỀ LỖ là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người tìm được niềm vui sướng cao quý từ những cảm xúc của thi ca là thi nhân thực thụ, cho dù anh ta không viết được dòng thơ nào trong cả cuộc đời. "
George Sand
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh