Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 166 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 197 gói thầu, trong đó có 134 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 187 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 183 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.832.163.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.787.950.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.832.163.940 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.787.950.555 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,11%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt xã Thái Bình giai đoạn 2026-2027 (Từ 01/9/2026 đến 31/12/2027) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ÁO XANH
29/08/2026 18:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý chất thải rắn sinh hoạt xã Thái Bình giai đoạn 2026-2027 (Từ 01/9/2026 đến 31/12/2027) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ÁO XANH
29/08/2026 18:18
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD&TM NAM DƯƠNG
28/08/2026 16:10
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
28/08/2026 16:09
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Xử lý chất thải rắn sinh hoạt xã Thái Bình giai đoạn 2026-2027 (Từ 01/9/2026 đến 31/12/2027) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
27/08/2026 10:43
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công lắp đặt Pano của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Văn Thái
27/08/2026 10:14
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm, lắp đặt Pano hai mặt thực hiện tiểu dự án 2, Dự án 6, Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững năm 2026 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH với 1 gói thầu.
24/08/2026 00:05
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Giám sát thi công của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AUC VIỆT NAM
23/08/2026 23:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng (đã bao gồm 1% dự phòng) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
23/08/2026 23:55
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng(đã bao gồm 2% dự phòng) của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
23/08/2026 23:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 166 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 166 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH là chủ đầu tư của 187 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THÁI BÌNH là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta thường có thói quen nhìn ngắm bên ngoài. Chảng hạn như khi nhìn giảng đường này, họ sẽ nói: “Giảng đường này thật lớn!”. Thật ra nó chẳng lớn chút nào. Nó lớn hay không, tùy theo quan niệm của ta mà thôi. Thật ra, giảng đường này nó chỉ vậy thôi, chẳng lớn mà cũng chẳng bé. Thế nhưng, người ta luôn luôn chạy theo cảm quan của mình. Người ta bận rộn nhìn và đánh giá mọi vật chung quanh mà không có thì giờ để nhìn vào chính mình. "
Thiền sư Ajahn Chah
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh