Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.862.244.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.859.148.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.862.244.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.859.148.443 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Dịch vụ Thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thất Khê từ ngày 01/9/2026 đến ngày 31/12/2027 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HUY HOÀNG TRÀNG ĐỊNH
28/08/2026 10:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ Thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thất Khê từ ngày 01/9/2026 đến ngày 31/12/2027 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 14:23
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Dịch vụ Thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thất Khê từ ngày 01/9/2026 đến ngày 31/12/2027 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 15:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển chất thải rắn sinh hoạt trên địa bàn xã Thất Khê từ ngày 01/9/2026 đến ngày 31/12/2027 của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với 3 gói thầu.
12/08/2026 10:46
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Hỗ trợ xi măng giao thông nông thôn năm 2026 trên địa bàn xã Thất Khê của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với 1 gói thầu.
06/05/2026 15:57
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá đất cụ thể phục vụ công tác bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện Dự án: Đầu tư xây dựng tuyến cao tốc Đồng Đăng (tỉnh Lạng Sơn) - Trà Lĩnh (tỉnh Cao Bằng) theo hình thức đối tác công tư (PPP) (phạm vi TKKT); và các bãi chứa đất, đá dư thừa phục vụ thi công dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT MỸ
05/05/2026 16:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể phục vụ công tác bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện Dự án: Đầu tư xây dựng tuyến cao tốc Đồng Đăng (tỉnh Lạng Sơn) - Trà Lĩnh (tỉnh Cao Bằng) theo hình thức đối tác công tư (PPP) (phạm vi TKKT); và các bãi chứa đất, đá dư thừa phục vụ thi công dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với 1 gói thầu.
05/05/2026 16:25
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Xác định giá đất cụ thể phục vụ công tác bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện Công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ Bông Lau, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ VIỆT MỸ
05/05/2026 16:19
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải KHLCNT Xác định giá đất cụ thể phục vụ công tác bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất để thực hiện Công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ Bông Lau, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ với 1 gói thầu.
05/05/2026 16:16
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KHÔI PHÚC
05/05/2026 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ THẤT KHÊ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lịch sử là bằng chứng của thời đại, là ngọn lửa của chân lý, là sinh mệnh của kí ức, là thầy giáo của cuộc sống và là sứ giả của cổ nhân. "
Cicero (La Mã)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh