Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 24 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 66 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 189 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 172 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 168 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.849.132.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.806.086.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 71,43%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.849.132.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.806.086.929 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
17/08/2026 14:03
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
17/08/2026 14:02
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
17/08/2026 14:00
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình và lập thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
17/08/2026 13:58
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
17/08/2026 13:54
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH AG
17/08/2026 13:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 03: Tư vấn thẩm tra dự toán khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
17/08/2026 13:50
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 02: Tư vấn khảo sát địa hình và lập BCKTKT của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC MẠNH
17/08/2026 13:48
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 05: Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HẠ TẦNG GIAO THÔNG ĐỒNG BẰNG
17/08/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thấu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát địa hình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH AG
17/08/2026 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn là chủ đầu tư của 24 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn là chủ đầu tư của 66 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 66 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn là chủ đầu tư của 172 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thoại Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cuộc sống bận rộn, chúng ta đôi khi quên mất rằng chúng ta xứng đáng với những điều tốt đẹp, những khoảng khắc vui vẻ và bạn bè thân thương. Vậy nên hãy ghi nhớ điều này. BẠN xứng đáng! "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026