Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 48 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 46 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.886.998.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.793.117.245 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.886.998.674 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.793.117.245 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Duy tu, sửa chữa đường Vinh Tiên - Suối Lông của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất với 3 gói thầu.
31/08/2026 21:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
số 02:
Tư vấn
giám sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất.
03/08/2026 15:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
số 01:
Tư vấn
quản lý
dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng xã Lộc Bình
03/08/2026 15:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu
số 03:
Gói Thi
công xây
dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN ĐỨC - TÍN - HƯNG
03/08/2026 15:49
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu đầu tư xây dựng công trình: Cầu Nà
Mạt, xã Thống Nhất, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất với 3 gói thầu.
03/08/2026 10:15
Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cầu Nà Mạt, xã Thống Nhất, tỉnh Lạng Sơn.
03/08/2026 10:10
Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cầu Nà Mạt, xã Thống Nhất, tỉnh Lạng Sơn.
03/08/2026 09:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02:
Tư vấn thẩm
tra thiết kế, dự
toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hùng Phát LS
20/07/2026 14:56
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01:
Tư vấn khảo
sát, lập Báo
cáo kinh tế -
kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THỊNH LS
20/07/2026 14:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Thống Nhất đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
công trình: Cầu Nà Mạt, xã Thống Nhất, tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất với 2 gói thầu.
20/07/2026 14:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất là chủ đầu tư của 48 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Thống Nhất là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi bạn thức dậy vào buổi sáng, bạn có hai lựa chọn – hoặc hạnh phúc, hoặc bất hạnh. Hãy cứ chọn hạnh phúc đi. "
Norman Vincent Peale
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh