Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.201.494.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.197.594.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.201.494.817 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.197.594.817 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án di dân, tái định cư vùng sạt lỡ Núi Đá Lăn Địa điểm dự án: xã Thuận Bắc, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
04/06/2026 13:42
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án thành phần 3: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư phục vụ dự án Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam, đoạn từ Km1228+130 đến Km1289+400 thuộc Dự án đầu tư xây dựng Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam (Khu tái định cư Kiền Kiền 2). Địa điểm dự án: xã Thuận Bắc, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
17/05/2026 15:45
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án thành phần 3: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư phục vụ dự án Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam, đoạn từ Km1228+130 đến Km1289+400 thuộc Dự án đầu tư xây dựng Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam (Khu tái định cư Kiền Kiền 1). Địa điểm dự án: xã Thuận Bắc, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
17/05/2026 15:37
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn xác định giá
đất cụ thể để bồi thường khi Nhà nước thu hồi đất thực hiện Dự án thành
phần 3: Bồi thường, hỗ trợ, tái định cư phục vụ dự án Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam, đoạn từ Km1228+130 đến Km1289+400 thuộc Dự án đầu tư xây dựng Đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc-Nam (Khu tái định cư Gò Sạn). Địa điểm dự án: xã Thuận Bắc, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
17/05/2026 15:24
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Sửa chữa điện chiếu sáng xã Thuận Bắc của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐIỆN NGỌC BÍCH
14/05/2026 14:49
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT MINH NINH THUẬN
14/05/2026 14:46
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa điện chiếu sáng xã Thuận Bắc năm 2026 (Đợt 1) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:40
Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa điện chiếu sángxã Thuận Bắc năm 2026 (Đợt 1).
14/05/2026 14:14
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa, khắc phục kênh đồng Cà Rài của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc với 1 gói thầu.
11/05/2026 14:56
Phòng kinh tế xã Thuận Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, khắc phục kênh đồng Cà Rài.
11/05/2026 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 18 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Thuận Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy biết lắng nghe. Đôi tai bạn sẽ không bao giờ dẫn bạn vào rắc rối. "
Frank Tyger
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh