Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 26 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 24 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.455.460.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.440.608.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.455.460.531 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.440.608.631 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu phi tư vấn: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
27/08/2026 18:35
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp: Thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV XD LIGHTING VĨNH LONG
27/08/2026 18:28
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 04: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ KHÔI MINH
27/08/2026 18:25
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn số 03: Quản lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COVICO
27/08/2026 18:22
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Hệ thống đèn chiếu sáng công cộng đường Mỹ Phó – Mỹ Hưng của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN với 4 gói thầu.
27/08/2026 18:18
PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống đèn chiếu sáng công cộng đường Mỹ Phó – Mỹ Hưng.
27/08/2026 18:18
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Nạo vét cống, rãnh thoát nước đường Trưng Trắc, đường Trưng Nhị, đường Lê Lợi của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VỆ SINH MÔI TRƯỜNG TUẤN LỘC
24/08/2026 07:47
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện nhiệm vụ Nạo vét cống, rãnh thoát nước đường Trưng Trắc, đường Trưng Nhị, đường Lê Lợi của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN với 1 gói thầu.
22/08/2026 17:33
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG THẢO BÌNH
06/08/2026 10:31
Bên mời thầu PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát và lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VĨNH GIA PHÁT
06/08/2026 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN là chủ đầu tư của 24 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG KINH TẾ XÃ TRÀ ÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mệt mỏi là chiếc gối êm nhất. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026