Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 34 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 10 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 32 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 41 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.934.936.168 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.934.927.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.934.936.168 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.934.927.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04XL Thi công xây lắp toàn bộ công trìnhSửa chữa khắc phục tuyến kè sông vét và hệ thống thoát nước các tuyến đường trên địa bàn xã Tuy An Bắc (TT Chí Thạnh và An Dân cũ) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Dịch vụ Khánh An
03/09/2026 17:40
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trìnhSửa chữa khắc phục tuyến kè sông vét và hệ thống thoát nước các tuyến đường trên địa bàn xã Tuy An Bắc (TT Chí Thạnh và An Dân cũ) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thanh Phúc
03/09/2026 17:38
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TVGiám sát thi công xây lắp toàn bộ công trình Nạo vét khơi thông các suối, cống rãnh thoát nước bị bồi lấp do mưa lũ các tuyến đường trên địa bàn xã Tuy An Bắc (An Định, Chí Thạnh cũ) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Thanh Phúc
03/09/2026 17:35
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04XL Thi công xây lắp toàn bộ công trìnhNạo vét khơi thông các suối, cống rãnh thoát nước bị bồi lấp do mưa lũ các tuyến đường trên địa bàn xã Tuy An Bắc (An Định, Chí Thạnh cũ) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và trắc địa An Hưng Phú
03/09/2026 17:31
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TVGiám sát thi công xây lắp toàn bộ công trìnhTuyến mương N8 từ KC3 đến Đá Hàn (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỒNG GIA PHÁT
03/09/2026 17:28
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XL Thi công xây lắp toàn bộ công trìnhTuyến mương N8 từ KC3 đến Đá Hàn (Giai đoạn 1) của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Phát Thịnh
03/09/2026 17:25
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04TVGiám sát thi công xây lắp toàn bộ công trìnhTuyến mương N7 từ KC3 đến QL 1A của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỒNG GIA PHÁT
03/09/2026 17:14
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XLThi công xây lắp toàn bộ công trìnhTuyến mương N7 từ KC3 đến QL 1A của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG THÁI PHONG
03/09/2026 17:11
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05TV Giám sát thi công xây lắp toàn bộ công trìnhTuyến kênh mương N1 từ khẩu dân dụng KC3 đến soi ông Sáu của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐỒNG GIA PHÁT
03/09/2026 17:07
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01XLThi công xây lắp toàn bộ công trình Tuyến kênh mương N1 từ khẩu dân dụng KC3 đến soi ông Sáu của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG AN HUY
03/09/2026 17:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc là chủ đầu tư của 34 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc là chủ đầu tư của 32 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Tuy An Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi cuộc gặp gỡ trong cuộc đời đều là duyên phận, không có đúng sai. Mỗi buổi sáng trong cuộc đời đều phải cố gắng, không nên trì hoãn. "
Hòa Hỏa
Sự kiện ngoài nước: "Hiệp ước bắc Kinh" giữa triều đình Mãn Thanh với 8 nước đế quốc đàn áp Nghĩa Hoà Đoàn được ký kết ngày 7-9-1901. Nhà Thanh nhận bồi thường chiến phí 450 triệu lạng bạc, trả trong 39 năm, lãi xuất 4% mỗi năm, tất cả thành một tỷ lạng bạc; triệt hạ các pháo đài ở cửa biển Đại Cô và trên đường về Bắc Kinh; để quân đội ngoại quốc đóng dọc đường xe lửa Bắc Kinh - Thiên Tân và các nước ngoài được lập sứ quán ở Bắc Kinh. Qua hiệp ước này, Trung Quốc thực sự trở thành một nước nửa thuộc địa.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026