Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.570.128.209 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.529.752.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.570.128.209 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.529.752.100 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 1: Mua lúa giống TBR225, TBR 97, Dự hương 8 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI NGỌC KỲ
10/01/2026 10:32
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 3: Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BUILD GROUP VIỆT NAM
07/01/2026 09:15
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 2: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH CCI
07/01/2026 09:12
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải TBMT Gói thầu 1: Mua lúa giống TBR225, TBR 97, Dự hương 8 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/12/2025 18:56
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Hỗ trợ giống lúa vụ xuân năm 2026 thực hiện chương trình hỗ trợ lúa giống năng suất, chất lượng cao trên địa bàn xã Vật Lại năm 2026 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại với 3 gói thầu.
25/12/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp tường rào nhà Văn hóa thôn Trung Hà, xã Vật Lại của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH THỦY TIÊN XANH
20/12/2025 09:01
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tường rào nhà Văn hóa thôn Trung Hà, xã Vật Lại của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại với 1 gói thầu.
19/12/2025 18:35
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống âm thanh cho nhà Văn hóa thôn: Thượng Tạ, Nhông Nương Tụ, Vật Lại 2 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Viễn Thông Hoàng Diệp
19/12/2025 18:26
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống âm thanh cho nhà Văn hóa thôn: Thượng Tạ, Nhông Nương Tụ, Vật Lại 2 của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại với 1 gói thầu.
18/12/2025 14:31
Bên mời thầu Phòng kinh tế xã Vật Lại đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa kênh mương nội đồng phục vụ sản xuất Nông nghiệp xã Vật Lại của chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng Mai Điệp
18/12/2025 11:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng kinh tế xã Vật Lại là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để trở thành một con người hoàn hảo, tốn kém vô cùng, đến nỗi hầu như chẳng có ai đủ tình yêu và can đảm để trả cái giá đó. Người ta phải hoàn toàn từ bỏ cuộc tìm kiếm sự an bình và đưa cả hai tay ra đón lấy sự rủi ro của cuộc sống. Con người ta phải ôm ấp cuộc sống như ôm người mình yêu. "
Morris West
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh