Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.950.579.086 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.299.685.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.950.579.086 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.299.685.398 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải TBMT Dịch vụ công ích đô thị xã Vị Thanh 1, thành phố Cần Thơ trong 03 năm (2026 - 2028) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 15:53
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dịch vụ công ích đô thị xã Vị Thanh 1, thành phố Cần Thơ trong 03 năm (2026 - 2028) của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với 4 gói thầu.
04/09/2026 08:52
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẬU GIANG 689
23/07/2026 17:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1.
23/07/2026 17:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Tân Thuận Thành
23/07/2026 17:21
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thanh Nhựt
23/07/2026 17:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 09:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 09:17
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 09:16
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/06/2026 09:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vị Thanh 1 là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi yêu người ta có thể tha thứ cho nhau tất cả. Khi ghét người ta có thể nói xấu nhau tất cả. "
X. Bryan
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh