Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.468.785.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.315.353.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 10.468.785.985 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.315.353.020 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ÂU LẠC
22/08/2026 09:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CƠ KHÍ QUẢNG CÁO TÂY ĐÔ
22/08/2026 09:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG HẠ TẦNG KỸ THUẬT BỀN VỮNG CỬU LONG
21/08/2026 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Sửa chữa, lắp đặt hệ thống chiếu sáng trên địa bàn xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 3 gói thầu.
21/08/2026 15:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
21/08/2026 15:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến Trúc Xanh An Phát
21/08/2026 15:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ÂU LẠC
21/08/2026 15:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trồng dặm và chăm sóc cây xanh trên địa bàn xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 3 gói thầu.
21/08/2026 14:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hạ tầng mạng, trang thiết bị cho phòng Kinh tế xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NĂM VẠN
03/08/2026 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hạ tầng mạng, trang thiết bị cho phòng Kinh tế xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Kinh tế xã Vinh Kim công bố kết quả gói thầu Lắp đặt, sửa chữa cột cờ tuyến Quốc lộ 53 xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUỲNH THANH NGƯỠNG
06/02/2026 15:26
Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đăng tải KHLCNT Lắp đặt, sửa chữa cột cờ tuyến Quốc lộ 53 xã Vinh Kim với 1 gói thầu.
06/02/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ÂU LẠC
22/08/2026 09:39
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ CƠ KHÍ QUẢNG CÁO TÂY ĐÔ
22/08/2026 09:35
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN & XÂY DỰNG HẠ TẦNG KỸ THUẬT BỀN VỮNG CỬU LONG
21/08/2026 15:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Sửa chữa, lắp đặt hệ thống chiếu sáng trên địa bàn xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 3 gói thầu.
21/08/2026 15:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
21/08/2026 15:09
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiến Trúc Xanh An Phát
21/08/2026 15:08
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ÂU LẠC
21/08/2026 15:06
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Quyết định Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án Trồng dặm và chăm sóc cây xanh trên địa bàn xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 3 gói thầu.
21/08/2026 14:55
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hạ tầng mạng, trang thiết bị cho phòng Kinh tế xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NĂM VẠN
03/08/2026 16:33
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vinh Kim đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hạ tầng mạng, trang thiết bị cho phòng Kinh tế xã Vinh Kim của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim với 1 gói thầu.
03/08/2026 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 32 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vinh Kim là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy đếm khu vườn bằng những đóa hoa, đừng bởi những chiếc lá đã rơi. Hãy đếm cuộc đời bằng những nụ cười, đừng bởi lệ lăn trên má. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh