Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.984.389.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.826.017.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn như sau:
- Có quan hệ với 30 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 42.984.389.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.826.017.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Trường THCS Chiêm Thành Tấn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ MAI NHẬT YẾN
04/09/2026 08:31
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình: Trường THCS Chiêm Thành Tấn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY BẢO HIỂM PJICO CẦN THƠ
04/09/2026 08:29
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Trường THCS Chiêm Thành Tấn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TÂN TẠO
04/09/2026 08:22
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Trường Tiểu học Phạm Thị Gạo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI BẢO TÍN
22/08/2026 09:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình: Trường Tiểu học Phạm Thị Gạo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
22/08/2026 09:24
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Thi công xây dựng công trình: Trường Tiểu học Phạm Thị Gạo của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG THỊNH VƯỢNG
22/08/2026 09:18
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình: Sửa chữa và lắp đặt đèn trang trí trên địa bàn xã năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
17/08/2026 13:14
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát công trình: Sửa chữa và lắp đặt đèn trang trí trên địa bàn xã năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Xây dựng KC
17/08/2026 13:13
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa và lắp đặt đèn trang trí trên địa bàn xã năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CẤP THOÁT NƯỚC CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ TÂN AN
17/08/2026 13:11
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu bảo hiểm công trình: Trường THCS Trương Tấn Lập của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
17/08/2026 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Vĩnh Viễn là chủ đầu tư có quan hệ với 30 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bởi vì yêu, bởi vì để tâm, cho nên mới đau khổ, mới có thể tổn thương. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh