Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 39 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.976.964.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.976.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.976.964.190 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.976.962.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý nghiệp vụ lập Quy hoạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và thương mại dịch vụ Kim An
30/06/2026 12:07
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát; lập quy hoạch; lập hồ sơ quy hoạch theo hệ thống thông tin địa lý (GIS); Lập hồ sơ cắm mốc quy hoạch; lắp dựng biển pano công bố quy hoạch của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ TÂY BẮC
30/06/2026 11:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát khảo sát của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN DỊCH VỤ XÂY DỰNG QUỐC TẾ
30/06/2026 11:20
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc đồ án Quy hoạch chung xã Yên Sơn, tỉnh Sơn La đến năm 2045 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn với 3 gói thầu.
15/06/2026 10:42
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện công tác thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt và vận hành hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn xã Yên Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MÔI TRƯỜNG VÀ DỊCH VỤ ĐÔ THỊ SƠN LA
23/01/2026 10:27
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thực hiện công tác thu gom, vận chuyển rác thải sinh hoạt và vận hành hệ thống điện chiếu sáng công cộng trên địa bàn xã Yên Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn với 1 gói thầu.
19/01/2026 09:26
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty trách nhiệm hữu hạn Hải Đăng Tây Bắc
08/12/2025 10:32
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NGỌC LINH
08/12/2025 10:23
Bên mời thầu Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Nhà công vụ cho cán bộ, công chức, viên chức xã Yên Sơn của chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn với 2 gói thầu.
08/12/2025 10:03
Phòng Kinh tế xã Yên Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nhà công vụ cho cán bộ, công chức, viên chức xã Yên Sơn.
08/12/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 16 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Kinh tế xã Yên Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người đợi vận may chẳng bao giờ chắc về bữa tối. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh