Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.961.657.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.936.196.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.961.657.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.936.196.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức thi tuyển viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên Cứu Quản Lý Hành Chính
09/04/2025 16:36
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức kỳ tuyển dụng viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
03/04/2025 16:32
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ CHUYỂN GIAO PHẦN MỀM
22/12/2024 19:45
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải TBMT Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 3 gói thầu.
12/11/2024 11:16
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, đánh giá mức độ hài lòng của cá nhân, tổ chức, doanh nghiêp đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính trên địa bàn huyện Krông Pắc năm 2024. của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học xã hội vùng Tây Nguyên
20/09/2024 17:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Gói thầu: Khảo sát, đánh giá mức độ hài lòng của cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính trên địa bàn huyện Krông Pắc năm 2024. của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
17/09/2024 08:04
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài liệu năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & CÔNG NGHỆ TTP
30/11/2022 10:13
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải TBMT Số hoá tài liệu năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 10:52
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Số hoá tài liệu năm 2022.
29/10/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức thi tuyển viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên Cứu Quản Lý Hành Chính
09/04/2025 16:36
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức kỳ tuyển dụng viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
03/04/2025 16:32
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ CHUYỂN GIAO PHẦN MỀM
22/12/2024 19:45
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố KQMT gói thầu Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 08:59
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đăng tải TBMT Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:00
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đăng tải KHLCNT Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở với 3 gói thầu.
12/11/2024 11:16
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Khảo sát, đánh giá mức độ hài lòng của cá nhân, tổ chức, doanh nghiêp đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính trên địa bàn huyện Krông Pắc năm 2024..
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học xã hội vùng Tây Nguyên
20/09/2024 17:14
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố kết quả gói thầu Số hoá tài liệu năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & CÔNG NGHỆ TTP
30/11/2022 10:13
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc công bố KQMT gói thầu Số hoá tài liệu năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
15/11/2022 08:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức thi tuyển viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Nghiên Cứu Quản Lý Hành Chính
09/04/2025 16:36
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị phối hợp thực hiện các nhiệm vụ tổ chức kỳ tuyển dụng viên chức sự nghiệp năm 2024 trên địa bàn huyện Krông Pắc của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
03/04/2025 16:32
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ CHUYỂN GIAO PHẦN MỀM
22/12/2024 19:45
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải TBMT Mua sắm Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:00
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Phần mềm đánh giá, xếp loại công chức, viên chức và thi đua khen thưởng cho đơn vị chủ quản và các đơn vị cơ sở của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 3 gói thầu.
12/11/2024 11:16
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Khảo sát, đánh giá mức độ hài lòng của cá nhân, tổ chức, doanh nghiêp đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính trên địa bàn huyện Krông Pắc năm 2024. của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học xã hội vùng Tây Nguyên
20/09/2024 17:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu, Gói thầu: Khảo sát, đánh giá mức độ hài lòng của cá nhân, tổ chức, doanh nghiệp đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính trên địa bàn huyện Krông Pắc năm 2024. của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với 1 gói thầu.
17/09/2024 08:04
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài liệu năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ & CÔNG NGHỆ TTP
30/11/2022 10:13
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đã đăng tải TBMT Số hoá tài liệu năm 2022 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2022 10:52
Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Số hoá tài liệu năm 2022.
29/10/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Krông Pắc là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có thật ít người đủ can đảm để thừa nhận sai lầm của chính mình, hay đủ quyết tâm để sửa chữa chúng. "
Benjamin Franklin
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh