Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.474.196.610 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.351.428.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.474.196.610 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.351.428.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03MS của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
19/12/2024 16:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03MS của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT dự án: Trang bị các phần mềm Quản lý thi đua, khen thưởng tại các xã, thị trấn, các phòng ban, các đơn vị sự nghiệp trên địa bản huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
21/10/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
12/10/2023 10:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 16:51
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 15:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa-Thể thao và Truyền thanh-Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
19/09/2023 14:31
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa-Thể thao và Truyền thanh-Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
24/08/2023 09:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống của phòng Kinh tế và Hạ tầng, phòng Lao động - Thương binh và xã hội huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lưu trữ Miền Nam
04/08/2022 08:19
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TV: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống của phòng Kinh tế và Hạ tầng, phòng Lao động - Thương binh và xã hội huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03MS.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
19/12/2024 16:55
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03MS với 2 nhà thầu tham gia.
15/11/2024 09:38
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 03MS theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:40
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đăng tải KHLCNT dự án: Trang bị các phần mềm Quản lý thi đua, khen thưởng tại các xã, thị trấn, các phòng ban, các đơn vị sự nghiệp trên địa bản huyện với 3 gói thầu.
21/10/2024 10:52
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
12/10/2023 10:48
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện với 1 nhà thầu tham gia.
27/09/2023 15:03
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 16:51
Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03MS của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
19/12/2024 16:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03MS của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/11/2024 15:40
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT dự án: Trang bị các phần mềm Quản lý thi đua, khen thưởng tại các xã, thị trấn, các phòng ban, các đơn vị sự nghiệp trên địa bản huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
21/10/2024 10:52
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN PHÚC LAI
12/10/2023 10:48
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 16:51
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa - Thể thao và Truyền thanh - Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 15:24
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa-Thể thao và Truyền thanh-Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
19/09/2023 14:31
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải KHLCNT Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống các cơ quan Thanh tra, Phòng Tư pháp, Phòng Giáo dục và Đào tạo, Phòng Văn hóa và Thông tin, Trung tâm Văn hóa-Thể thao và Truyền thanh-Truyền hình huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với 3 gói thầu.
24/08/2023 09:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01TV: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống của phòng Kinh tế và Hạ tầng, phòng Lao động - Thương binh và xã hội huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Lưu trữ Miền Nam
04/08/2022 08:19
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01TV: Giải quyết tài liệu tồn đọng, tích đống của phòng Kinh tế và Hạ tầng, phòng Lao động - Thương binh và xã hội huyện của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/07/2022 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Phú Hòa là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khiêm tốn thật sự không có nghĩa là không biết đến những giá trị của mình mà chính là biết nhận những chân giá trị ấy. "
J.C.Hare
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh