Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.640.750.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.792.704.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.640.750.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 16.792.704.216 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lữ hành của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
10/04/2025 14:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lữ hành, thuộc dự toán “Tổ chức Đoàn đại biểu người có công tiêu biểu huyện Thanh Trì đi thăm quan các tỉnh Tây Nguyên nhân kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025)” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:51
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Đoàn đại biểu đi dâng hương tại Khu K9 Đá Chông, Đền Hát Môn và học tập trao đổi kinh nghiệm với Ban Vì sự tiến bộ phụ nữ huyện Phúc Thọ nhân kỷ niệm 115 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2025) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
24/03/2025 16:38
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Đoàn đại biểu đi dâng hương tại K9 Đá Chông, Đền Hát Môn và học tập trao đổi kinh nghiệm với Ban Vì sự tiến bộ phụ nữ huyện Phúc Thọ nhân kỷ niệm 115 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2025) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:32
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cơ sở vật chất phục vụ thi trắc nghiệm trên máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đào tạo thông tin truyền thông
16/01/2025 17:35
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ INDTI
16/01/2025 17:30
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:26
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cơ sở vật chất phục vụ thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:08
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị Khảo sát, đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính nhà nước và xác định chỉ số cải cách hành chính áp dụng đối với các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn thuộc huyện Thanh Trì năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ TƯ VẤN NÂNG CAO NĂNG LỰC QUẢN LÝ
30/07/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lữ hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
10/04/2025 14:55
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lữ hành, thuộc dự toán “Tổ chức Đoàn đại biểu người có công tiêu biểu huyện Thanh Trì đi thăm quan các tỉnh Tây Nguyên nhân kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025)” với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:51
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Đoàn đại biểu đi dâng hương tại Khu K9 Đá Chông, Đền Hát Môn và học tập trao đổi kinh nghiệm với Ban Vì sự tiến bộ phụ nữ huyện Phúc Thọ nhân kỷ niệm 115 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
24/03/2025 16:38
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Cung cấp cơ sở vật chất phục vụ thi trắc nghiệm trên máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đào tạo thông tin truyền thông
16/01/2025 17:35
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ INDTI
16/01/2025 17:30
Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị Khảo sát, đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính nhà nước và xác định chỉ số cải cách hành chính áp dụng đối với các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn thuộc huyện Thanh Trì năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ TƯ VẤN NÂNG CAO NĂNG LỰC QUẢN LÝ
30/07/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ lữ hành của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
10/04/2025 14:55
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ lữ hành, thuộc dự toán “Tổ chức Đoàn đại biểu người có công tiêu biểu huyện Thanh Trì đi thăm quan các tỉnh Tây Nguyên nhân kỷ niệm 50 năm ngày Giải phóng miền Nam thống nhất đất nước (30/4/1975-30/4/2025)” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
10/04/2025 14:51
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Đoàn đại biểu đi dâng hương tại Khu K9 Đá Chông, Đền Hát Môn và học tập trao đổi kinh nghiệm với Ban Vì sự tiến bộ phụ nữ huyện Phúc Thọ nhân kỷ niệm 115 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2025) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÔNG DƯƠNG Á CHÂU
24/03/2025 16:38
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Đoàn đại biểu đi dâng hương tại K9 Đá Chông, Đền Hát Môn và học tập trao đổi kinh nghiệm với Ban Vì sự tiến bộ phụ nữ huyện Phúc Thọ nhân kỷ niệm 115 năm ngày Quốc tế phụ nữ (8/3/1910-8/3/2025) của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
24/03/2025 16:32
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cơ sở vật chất phục vụ thi trắc nghiệm trên máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Chuyển đổi số và Đào tạo thông tin truyền thông
16/01/2025 17:35
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ INDTI
16/01/2025 17:30
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:26
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Cung cấp cơ sở vật chất phục vụ thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:14
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp phần mềm thi trắc nghiệm trên máy vi tính thuộc dự toán “Tổ chức tuyển dụng viên chức làm việc tại các đơn vị sự nghiệp giáo dục công lập trực thuộc UBND huyện Thanh Trì năm 2024” của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì với 1 gói thầu.
16/01/2025 17:08
Bên mời thầu Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê đơn vị Khảo sát, đo lường sự hài lòng của cá nhân, tổ chức đối với sự phục vụ của cơ quan hành chính nhà nước và xác định chỉ số cải cách hành chính áp dụng đối với các phòng chuyên môn, UBND các xã, thị trấn thuộc huyện Thanh Trì năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM NGHIÊN CỨU VÀ TƯ VẤN NÂNG CAO NĂNG LỰC QUẢN LÝ
30/07/2024 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Nội vụ huyện Thanh Trì là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiếp ảnh lấy một khoảng khắc ra khỏi thời gian, thay đổi cuộc sống bằng cách giữ nó lặng yên. "
Dorothea Lange
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh