Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 35 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 11,36%, Phi tư vấn 61,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 182.869.062.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.361.468.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 27,27%, Tư vấn 11,36%, Phi tư vấn 61,36%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 182.869.062.472 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 161.361.468.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BPO.MP
13/05/2025 15:19
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 10:15
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với 2 gói thầu.
21/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CHƯƠNG DƯƠNG PHÁT
16/01/2025 14:23
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY LẮP MINH TUẤN TÚ
10/01/2025 16:29
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ SONET
10/01/2025 16:28
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
25/12/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ XUYÊN NAM Á
18/12/2024 10:36
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 15:06
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đăng tải KHLCNT Gói thầu: Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) với 2 gói thầu.
21/04/2025 10:51
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CHƯƠNG DƯƠNG PHÁT
16/01/2025 14:23
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố kết quả gói thầu Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY LẮP MINH TUẤN TÚ
10/01/2025 16:29
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố kết quả gói thầu Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ SONET
10/01/2025 16:28
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố KQMT gói thầu Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 08:32
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố KQMT gói thầu Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
26/12/2024 08:31
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
25/12/2024 10:37
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 14:37
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ XUYÊN NAM Á
18/12/2024 10:36
Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đăng tải TBMT Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BPO.MP
13/05/2025 15:19
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 10:15
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Số hoá tài liệu lưu trữ năm 2025 (Hồ sơ GPXD năm 2005-2013) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với 2 gói thầu.
21/04/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CHƯƠNG DƯƠNG PHÁT
16/01/2025 14:23
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & XÂY LẮP MINH TUẤN TÚ
10/01/2025 16:29
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ SONET
10/01/2025 16:28
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP PHƯƠNG AN BÌNH
25/12/2024 10:37
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VÀ ĐÔ THỊ XUYÊN NAM Á
18/12/2024 10:36
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Dự án: Trang trí hoa phục vụ các ngày lễ lớn, Tết Âm lịch năm 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 15:06
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ đã đăng tải TBMT Dự án: Trang trí điện chiếu sáng phục vụ Tết Âm lịch 2025
Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/12/2024 15:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ là chủ đầu tư của 44 TBMT, trong đó tự mời thầu 43 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị quận Cẩm Lệ là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thỉnh thoảng hãy nuốt lòng kiêu hãnh xuống, nó không làm bạn béo lên đâu. "
Frank Tyger
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026