Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho như sau:
- Có quan hệ với 7 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 25 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 82 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 190 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 59 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 80 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 116 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 114 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,69%, Xây lắp 47,46%, Tư vấn 8,47%, Phi tư vấn 42,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.843.551.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.612.747.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,69%, Xây lắp 47,46%, Tư vấn 8,47%, Phi tư vấn 42,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 71.843.551.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 66.612.747.124 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trồng cây Sao trên Đường huyện 90E xã Mỹ Phong (Đoạn từ đường tỉnh 879B đến giáp ranh xã Đạo Thạnh) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 1 gói thầu.
04/02/2025 12:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
23/01/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ ĐÔ THỊ XANH
23/01/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NAM QUỐC
21/01/2025 15:47
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 19:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 19:20
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:46
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:05
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa các cầu, biểu tượng nghệ thuật trên các tuyến đường đô thị của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT DỊCH VỤ NGHỆ THUẬT VIỆT
31/12/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Trồng cây Sao trên Đường huyện 90E xã Mỹ Phong (Đoạn từ đường tỉnh 879B đến giáp ranh xã Đạo Thạnh) với 1 gói thầu.
04/02/2025 12:31
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:46
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:30
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:05
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho công bố kết quả gói thầu Cấp nguồn Tổ chức các hoạt động kỷ niệm 345 năm đô thị Mỹ Tho, chào mừng năm mới 2025 gắn với quảng bá, phát triển du lịch trên địa bàn thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ MỸ THO
26/12/2024 14:17
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho công bố kết quả gói thầu Cấp nguồn tổ chức Giải bán Marathon thành phố Mỹ Tho mở rộng “My Tho Sunset Run 2024”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT PHƯƠNG ĐÔNG
25/12/2024 10:18
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Cấp nguồn Tổ chức các hoạt động kỷ niệm 345 năm đô thị Mỹ Tho, chào mừng năm mới 2025 gắn với quảng bá, phát triển du lịch trên địa bàn thành phố Mỹ Tho với 1 gói thầu.
23/12/2024 15:36
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Hoa viên nghĩa trang thành phố Mỹ Tho với 6 gói thầu.
19/12/2024 11:31
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Sửa chữa các cầu, biểu tượng nghệ thuật trên các tuyến đường đô thị với 3 gói thầu.
19/12/2024 10:23
Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đăng tải KHLCNT Cấp nguồn tổ chức Giải bán Marathon thành phố Mỹ Tho mở rộng “My Tho Sunset Run 2024” với 1 gói thầu.
18/12/2024 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trồng cây Sao trên Đường huyện 90E xã Mỹ Phong (Đoạn từ đường tỉnh 879B đến giáp ranh xã Đạo Thạnh) của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 1 gói thầu.
04/02/2025 12:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
23/01/2025 16:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ ĐÔ THỊ XANH
23/01/2025 16:00
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn lập Quy hoạch chi tiết của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ NAM QUỐC
21/01/2025 15:47
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 19:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2025 19:20
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi các nơi tưởng niệm phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:46
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải KHLCNT Trang trí hoa tươi trên các tuyến đường phục vụ Tết Nguyên đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho với 3 gói thầu.
09/01/2025 15:05
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sửa chữa các cầu, biểu tượng nghệ thuật trên các tuyến đường đô thị của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT DỊCH VỤ NGHỆ THUẬT VIỆT
31/12/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho là chủ đầu tư của 25 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho là chủ đầu tư của 82 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 74 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho là chủ đầu tư của 59 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 49 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho là chủ đầu tư của 80 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho có quan hệ với 7 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thành phố Mỹ Tho là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi con người đều có thiện và ác ở trong lòng. Ta phải biết làm cho phần tốt ở trong mỗi con người nảy nở như hoa mùa xuân và phần xấu bị mất dần đi, đó là thái độ của người cách mạng. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh