Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.447.718.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.820.640.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,45 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,17%, Xây lắp 58,33%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 72.447.718.735 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.820.640.976 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Trang trí hoa xuân, chỉnh trang cảnh quan Quảng trường trung tâm thị xã phục vụ Tết nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH CÔNG
16/04/2025 07:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA
16/04/2025 07:16
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
31/03/2025 14:58
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
21/03/2025 17:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP AN THỊNH
20/03/2025 09:44
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
05/02/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/01/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 14:14
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn phường Bình Định, xã Nhơn Phúc của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:47
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn phường Bình Định, xã Nhơn Phúc.
16/01/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Trang trí hoa xuân, chỉnh trang cảnh quan Quảng trường trung tâm thị xã phục vụ Tết nguyên đán Ất Tỵ 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH CÔNG
16/04/2025 07:21
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA
16/04/2025 07:16
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
31/03/2025 14:58
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
21/03/2025 17:11
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP AN THỊNH
20/03/2025 09:44
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố KQMT gói thầu Dịch vụ tư vấn giám sát thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
06/02/2025 08:07
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
05/02/2025 10:12
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
05/02/2025 08:08
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 7 nhà thầu tham gia.
23/01/2025 08:02
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn công bố KQMT gói thầu Xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
19/01/2025 07:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình Trang trí hoa xuân, chỉnh trang cảnh quan Quảng trường trung tâm thị xã phục vụ Tết nguyên đán Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH CÔNG
16/04/2025 07:21
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI HÒA
16/04/2025 07:16
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
31/03/2025 14:58
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP SONG KIỆT
21/03/2025 17:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP AN THỊNH
20/03/2025 09:44
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP T73
05/02/2025 10:12
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/01/2025 10:51
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/01/2025 14:14
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn phường Bình Định, xã Nhơn Phúc của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn với 1 gói thầu.
16/01/2025 15:47
Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lắp đặt hệ thống đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn phường Bình Định, xã Nhơn Phúc.
16/01/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã An Nhơn là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính ghen ghét làm mất đi sức mạnh của con người. "
Tục ngữ Nga
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026