Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.719.778.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.323.807.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.719.778.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.323.807.720 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
23/12/2024 10:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 15:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2024 15:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
24/10/2024 10:34
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
24/10/2024 10:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với 4 gói thầu.
16/09/2024 13:43
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị Điện Bàn.
16/09/2024 11:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG THỊNH ĐẠT
10/04/2024 15:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2024 15:47
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
08/03/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
24/10/2024 10:34
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
24/10/2024 10:30
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị Điện Bàn với 4 gói thầu.
16/09/2024 13:43
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
08/03/2024 10:49
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2024 với 2 gói thầu.
08/03/2024 10:19
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG NGỌC ANH
29/11/2023 08:24
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI ĐIỆN TỬ SONET
29/11/2023 08:08
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Lắp đặt hệ thống đèn tín hiệu giao thông (xanh, đỏ) tại nút giao đường Mẹ Thứ và Phạm Phú Thứ phường Vĩnh Điện với 2 gói thầu.
24/11/2023 16:38
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn công bố kết quả gói thầu Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị và đèn tín hiệu giao thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CHIẾU SÁNG VÀ XÂY DỰNG ĐÔ THỊ QUẢNG NAM
20/10/2023 08:10
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải KHLCNT Dịch vụ: Duy trì hệ thống chiếu sáng đô thị và đèn tín hiệu giao thông trên địa bàn thị xã Điện Bàn tiếp nhận năm 2023 với 1 gói thầu.
12/10/2023 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆN QUY HOẠCH ĐÔ THỊ VÀ NÔNG THÔN QUẢNG NAM
23/12/2024 10:03
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 15:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị thị xã Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/10/2024 15:31
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
24/10/2024 10:34
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
24/10/2024 10:30
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải KHLCNT Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị Điện Bàn của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với 4 gói thầu.
16/09/2024 13:43
Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Lập Quy chế quản lý kiến trúc đô thị Điện Bàn.
16/09/2024 11:11
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT VÀ XÂY DỰNG THỊNH ĐẠT
10/04/2024 15:33
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng thường xuyên đường bộ năm 2024 của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/03/2024 15:47
Bên mời thầu Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV & XD BẢO HƯNG
08/03/2024 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn đã công bố 4 quyết định xử phạt. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Quản lý đô thị thị xã Điện Bàn là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống của người đã chết nằm ở ký ức của người còn sống. Tình yêu thương trao đi trong đời giữ con người sống vượt qua tuổi thọ của mình. Bất cứ ai được trao tình yêu thương sẽ luôn luôn sống tiếp trong trái tim người khác. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026