Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 640.462.758 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 630.828.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 640.462.758 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 630.828.560 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
20/07/2024 09:28
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
26/06/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONET AN ĐÔNG
26/06/2024 09:30
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với 3 gói thầu.
26/06/2024 09:28
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
06/12/2023 08:14
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01, chi phí đăng tải thông tin đấu thầu của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
28/11/2023 14:34
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN QUỐC DŨNG KON TUM
28/11/2023 14:30
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG KQ GROUP
26/06/2024 09:33
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONET AN ĐÔNG
26/06/2024 09:30
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông với 3 gói thầu.
26/06/2024 09:28
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
06/12/2023 08:14
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01, chi phí đăng tải thông tin đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
28/11/2023 14:34
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT cho gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN QUỐC DŨNG KON TUM
28/11/2023 14:30
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông với 2 nhà thầu tham gia.
28/11/2023 14:12
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đăng tải TBMT Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 14:01
Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đăng tải KHLCNT Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông năm 2023 với 3 gói thầu.
14/11/2023 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ VẠN XUÂN
20/07/2024 09:28
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 16:41
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E- HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
26/06/2024 09:33
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SONET AN ĐÔNG
26/06/2024 09:30
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Số hóa hộ tịch vào cơ sở dữ liệu hộ tịch điện tử Quốc gia năm 2024 trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với 3 gói thầu.
26/06/2024 09:28
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CHẤT LƯỢNG CAO TÂY HỒ
06/12/2023 08:14
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Chi phí tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu số 01, chi phí đăng tải thông tin đấu thầu của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN HOÀNG GIANG KON TUM
28/11/2023 14:34
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Chi phí tư vấn thẩm định E-HSMT cho gói thầu số 01 của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN QUỐC DŨNG KON TUM
28/11/2023 14:30
Bên mời thầu Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Số hóa dữ liệu hộ tịch lịch sử trên địa bàn huyện Kon Plông của chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Tư Pháp huyện Kon Plông là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đó là lễ rửa tội dài lâu với nước của đại dương nhân loại, con gái của ta. Tốt nhất hãy ngâm mình thay vì sống mà không dính nước. "
Tillie Olsen
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026