Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.396.989.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.135.879.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.396.989.466 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.135.879.022 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
26/06/2023 16:49
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2023 09:11
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ và Số hóa dữ liệu chung toàn quận của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOIT
27/12/2022 17:27
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng Trung tâm điều hành thông minh IOC của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:25
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Triển khai ứng dụng hệ thống kỳ họp số di động của HĐND của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:15
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị khai thác hiệu quả ứng dụng chuyển đổi số quận, phường của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:09
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN AN PHÚ
22/12/2022 15:33
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
22/12/2022 15:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý thông tin số đối với Nghĩa trang liệt sĩ quận của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2022 16:55
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
26/06/2023 16:49
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số với 1 nhà thầu tham gia.
25/05/2023 15:04
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2023 09:11
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ và Số hóa dữ liệu chung toàn quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ CDT, CÔNG TY CỔ PHẦN ECOIT
27/12/2022 17:27
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng Trung tâm điều hành thông minh IOC.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:25
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Triển khai ứng dụng hệ thống kỳ họp số di động của HĐND.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH), TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:15
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị khai thác hiệu quả ứng dụng chuyển đổi số quận, phường.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:09
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN AN PHÚ
22/12/2022 15:33
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
22/12/2022 15:31
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý thông tin số đối với Nghĩa trang liệt sĩ quận.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VTC NETVIET
26/06/2023 16:49
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/05/2023 09:11
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chỉnh lý tài liệu lưu trữ và Số hóa dữ liệu chung toàn quận của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ECOIT
27/12/2022 17:27
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xây dựng Trung tâm điều hành thông minh IOC của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:25
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Triển khai ứng dụng hệ thống kỳ họp số di động của HĐND của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:15
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trang thiết bị khai thác hiệu quả ứng dụng chuyển đổi số quận, phường của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
27/12/2022 17:09
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Giám sát thi công của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN AN PHÚ
22/12/2022 15:33
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ HATICS
22/12/2022 15:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Quản lý thông tin số đối với Nghĩa trang liệt sĩ quận của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
20/12/2022 16:55
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Tổ chức đào tạo, tập huấn, truyền thông về chuyển đổi số của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/12/2022 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn không trưởng thành, chẳng ai trưởng thành thay bạn được. Bạn không kiên cường, chẳng ai kiên cường thay bạn được. "
Thương Thương Đặng
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info