Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 30 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.684.798.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.456.131.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.684.798.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.456.131.850 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,98%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí dịch vụ của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
20/02/2025 15:15
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk cho các trường học thuộc UBND huyện của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:13
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí gia hạn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEETEK
20/02/2025 15:08
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:02
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:00
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:35
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:27
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí duy trì của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP HỮU ÍCH
14/02/2025 14:16
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Duy trì thuê bao đường internet cho thuê bao các cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:12
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
09/12/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hoá và Thông tin công bố kết quả gói thầu Chi phí dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
20/02/2025 15:15
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk cho các trường học thuộc UBND huyện với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:13
Phòng Văn hoá và Thông tin công bố kết quả gói thầu Chi phí gia hạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEETEK
20/02/2025 15:08
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:02
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:00
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:35
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:27
Phòng Văn hoá và Thông tin công bố kết quả gói thầu Chi phí duy trì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP HỮU ÍCH
14/02/2025 14:16
Phòng Văn hoá và Thông tin đăng tải KHLCNT Duy trì thuê bao đường internet cho thuê bao các cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:12
Phòng Văn hoá và Thông tin công bố kết quả gói thầu Chi phí thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
09/12/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí dịch vụ của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
20/02/2025 15:15
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk cho các trường học thuộc UBND huyện của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:13
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí gia hạn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BEETEK
20/02/2025 15:08
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:02
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Gia hạn phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
20/02/2025 15:00
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm Văn phòng điện tử iDesk của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:35
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Phần mềm bản quyền cho thiết bị tường lửa của UBND huyện và UBND các xã, thị trấn của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:27
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí duy trì của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ GIẢI PHÁP HỮU ÍCH
14/02/2025 14:16
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải KHLCNT Duy trì thuê bao đường internet cho thuê bao các cụm loa ứng dụng công nghệ thông tin - viễn thông của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin với 1 gói thầu.
14/02/2025 14:12
Bên mời thầu Phòng Văn hoá và Thông tin đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí thiết bị của chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TỔNG HỢP VĨNH THẠNH
09/12/2024 16:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hoá và Thông tin là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thay vì so sánh mình với những người may mắn hơn mình, ta nên so sánh mình với số đông con người. Và rồi sẽ có vẻ như chúng ta là những người may mắn. "
Helen Keller
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh