Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.179.549.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.127.097.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.179.549.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.127.097.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ BTS VIỆT NAM
19/03/2025 14:36
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
12/02/2025 11:19
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
11/02/2025 10:24
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
17/12/2024 14:20
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 09:43
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch Huyện Thạch An của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
12/12/2024 14:45
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:12
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin trên địa bàn huyện Thạch An năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:37
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ BTS VIỆT NAM
19/03/2025 14:36
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
12/02/2025 11:19
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
11/02/2025 10:24
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 13:53
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
17/12/2024 14:20
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải TBMT Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 09:43
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 16:41
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải KHLCNT Mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch Huyện Thạch An với 3 gói thầu.
12/12/2024 14:45
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:12
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ BTS VIỆT NAM
19/03/2025 14:36
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
12/02/2025 11:19
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN VÀ TÍCH HỢP CÔNG NGHỆ THĂNG LONG
11/02/2025 10:24
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BẾ THỊ KIM NGÂN
17/12/2024 14:20
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu: mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 09:43
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Xây dựng bản đồ số du lịch Huyện Thạch An của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
12/12/2024 14:45
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2024 17:12
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Thiết lập điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin trên địa bàn huyện Thạch An năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
03/12/2024 10:37
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/12/2024 16:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm Trang phục, nhạc cụ, đạo cụ, âm thanh thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hư cấu buộc phải bám vào những khả năng. Sự thật thì không. "
Mark Twain
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh