Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.816.763.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.801.481.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.816.763.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.801.481.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
26/12/2024 09:25
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.PTV của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/12/2024 09:13
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ.
26/12/2024 09:09
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TV của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI
26/12/2024 09:05
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các công việc ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 2 gói thầu.
26/12/2024 09:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các sản phẩm truyền thông của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
20/11/2024 09:12
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:34
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP THUẬN PHONG
11/11/2024 14:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
11/11/2024 14:28
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải KHLCNT Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ với 3 gói thầu.
26/12/2024 09:25
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu 02.PTV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/12/2024 09:13
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu 01.TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI
26/12/2024 09:05
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các công việc ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ với 2 gói thầu.
26/12/2024 09:01
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Mua sắm các sản phẩm truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
20/11/2024 09:12
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:34
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP THUẬN PHONG
11/11/2024 14:31
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
11/11/2024 14:28
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:24
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
11/11/2024 14:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 3 gói thầu.
26/12/2024 09:25
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu 02.PTV của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thẩm định giá và Dịch vụ tài sản Toàn Cầu
26/12/2024 09:13
PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ.
26/12/2024 09:09
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu 01.TV của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG HẢI NGÂN GIA LAI
26/12/2024 09:05
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các công việc ở giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Triển khai thực hiện một số nội dung về Thông tin và Truyền thông trong Tiểu dự án 2 thuộc Dự án 10 của Chương trình Mục tiêu quốc gia Phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 trên địa bàn huyện Chư Prông cho xã Ia Púch xã Ia Mơ của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN với 2 gói thầu.
26/12/2024 09:01
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các sản phẩm truyền thông của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
20/11/2024 09:12
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:34
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP THUẬN PHONG
11/11/2024 14:31
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát kỹ thuật thi công của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG C-PRO HOME
11/11/2024 14:28
Bên mời thầu PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần Bảo hiểm Bưu điện
11/11/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư PHÒNG VĂN HÓA VÀ THÔNG TIN là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự buồn chán nghỉ ngơi trên thứ hư vô uốn lượn qua sự tồn tại; sự chóng mặt của nó là vô hạn, cũng giống như nhìn xuống vực sâu không đáy. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh