Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.729.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.827.129.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.729.468 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.827.129.468 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu sửa chữa nhà bia ghi tên liệt sĩ xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HÀ ĐH
06/08/2026 15:20
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa nhà bia ghi tên liệt sĩ xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:03
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai số hóa các điểm di sản văn hóa và xây dựng hệ thống tham quan thực tế ảo 360 tích hợp thuyết minh thông minh trên địa bàn xã Quảng Tân năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ GIẢI PHÁP IMOB
22/06/2026 16:59
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Triển khai số hóa các điểm di sản văn hóa và xây dựng hệ thống tham quan thực tế ảo 360° tích hợp thuyết minh thông minh trên địa bàn xã Quảng Tân năm 2026 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
22/06/2026 16:55
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Hệ thống họp trực tuyến từ xã đến các Trường, trạm y tế tại xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
22/06/2026 15:08
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Hệ thống họp trực tuyến từ xã đến các Trường, trạm y tế tại xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
22/06/2026 09:54
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống mạng LAN tại trụ sở UBND xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/06/2026 15:58
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống mạng LAN tại trụ sở UBND xã Quảng Tân của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
18/06/2026 14:13
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu làm biển tên tổ bầu cử thôn Đông Thành, Bản Siệc Lống Mình, sơn các điểm bầu cử phục vụ công tác tuyên truyền bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 . 2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH HÀ ĐH
20/04/2026 15:53
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu làm biển tên tổ bầu cử thôn Đông Thành, Bản Siệc Lống Mình, sơn các điểm bầu cử phục vụ công tác tuyên truyền bầu cử đại biểu Quốc hội khóa XVI và đại biểu Hội đồng nhân dân các cấp nhiệm kỳ 2026 – 2031 của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội với 1 gói thầu.
20/04/2026 15:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng giả vờ an ủi tôi, bạn à. Bởi tôi cũng có thể giả vờ không để bạn thất vọng.Don’t pretend to comfort me, my friend. I might also pretend to not let you down. "
Toba Beta
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh