Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 33 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.778.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.778.089.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.778.175.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.778.089.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH
27/08/2026 14:25
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN GIA VN
27/08/2026 14:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC + dự toán của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
19/08/2026 21:12
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KỸ THUẬT HOÀNG PHÁT
19/08/2026 21:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 82
10/08/2026 20:51
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN QUÝ GROUP
10/08/2026 20:45
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC ĐẮK LẮK
10/08/2026 20:42
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Nhà lớp học 06 phòng, Mái che Trường mầm non Cư Kbang, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG TÀI EA SÚP
25/07/2026 19:34
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo mái che khu vui chơi, mái che nhà bếp, nhà vệ sinh và thiết bị, đường điện trường mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
24/07/2026 17:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án: Sửa chữa, cải tạo mái che khu vui chơi, mái che nhà bếp, nhà vệ sinh và thiết bị, đường điện trường mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 82
24/07/2026 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk công bố kết quả gói thầu Chi trả phí dịch vụ chi trả chính sách trợ giúp xã hội năm 2026,.
- Nhà thầu trúng thầu:
03/02/2026 14:50
Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đăng tải KHLCNT Chi trả phí dịch vụ chi trả chính sách trợ giúp xã hội năm 2026, với 1 gói thầu.
02/02/2026 10:36
Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đăng tải KHLCNT Chi trả phí dịch vụ chi trả chính sách trợ giúp xã hội năm 2026, với 1 gói thầu.
29/01/2026 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÚ THỊNH
27/08/2026 14:25
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI KIẾN GIA VN
27/08/2026 14:23
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế BVTC + dự toán của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TCON
19/08/2026 21:12
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KỸ THUẬT HOÀNG PHÁT
19/08/2026 21:06
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 82
10/08/2026 20:51
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN QUÝ GROUP
10/08/2026 20:45
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Mái che sân trường và khu vui chơi, Sân bê tông lối vào Trường Mầm non Ia Jlơi, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC ĐẮK LẮK
10/08/2026 20:42
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thi công xây dựng Sửa chữa, cải tạo Nhà lớp học 06 phòng, Mái che Trường mầm non Cư Kbang, xã Ea Rốk của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG TÀI EA SÚP
25/07/2026 19:34
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn giám sát thi công xây dựng: Sửa chữa, cải tạo mái che khu vui chơi, mái che nhà bếp, nhà vệ sinh và thiết bị, đường điện trường mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
24/07/2026 17:24
Bên mời thầu Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu Quản lý dự án: Sửa chữa, cải tạo mái che khu vui chơi, mái che nhà bếp, nhà vệ sinh và thiết bị, đường điện trường mầm non Hoa Phượng của chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH 82
24/07/2026 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Phòng Văn hóa - Xã hội Ea Rốk là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều chúng ta gọi là vận may là bản ngã nội tâm ngoại hiện. Chúng ta tự gây nên những sự việc đến với mình. "
Robertson Davies
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh